Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom kibondo kimeo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rmambya, May 30, 2012.

  1. r

    rmambya Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu leo ni siku ya 3 tangu j.3 tarehe 28.5.12 mawasiliano ya simu katika kampuni ya vodacom hapa kibondo hakuna.kwakweli wananchi tunateseka sana.
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmm na wewe kwani hapo Kibondo mtandao unaoshika ni Vodacom, hamia Airtell wewe na ndugu zako wa Kibondo wote muache kulalama
     
Loading...