Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom jamani mnakatisha tamaaaa....mwenye access huko atusaidie

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mirindimo, Oct 22, 2011.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Leo ni siku ya nne tangu nilipojinyima na kuweka bundle la elfu 30 kwa ajili ya kutumia internet mwezi mzima,hapa najuta hiyo hela kwa nini sikwenda kuila nyama internet iko very poooooor and very slooooooooow.....kama kuna mtu anaweza kusaidia kwa hili kwa njia yoyote tafadhali hata kufikisha ujumbe vodacom.
    Niliongea na customer care anasema hata yeye hajui tatizo ni nini na anaona watu wengi wanalalamikia hiyo shida akamalizia akasema hata mimi siwezi nunua modem zao japo nnafanya kazi hapa,tafadhalini sana tunaomba mrekebishe ili tuendelee kufurahia huduma,ningeweza ningewashtaki .
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ungekuwa umehamia aitel shs 27500 ungekula nyama choma, 2500 ungetumia kwa internet mwezi mzima.....simple
     
  3. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    natoa Tamko: TTCL broadband.. 6Gbps.. fast downloding and uploading.. ila matatizo ya umeme ni kama kawaida.. ikikatika inatake masaa mpaka mconektiwe..Zantel.. super.. wanatumia Local bandwidth ambayo wameiseparate kutoka kwenye mawimbi ya mawasiliano ya simu za mkononi.. ingawa iko sana dsm.. but ni nzuri kwa wenye vipisi(modem)..hao wengine sijui Tiggo.. Voda.. wamevamia fani..
     
  4. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kukurunga na Eateli mwanangu...wapo juu...voda ni kuongea tuu..Mengine wanaigiza....
     
  5. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Sasa mbona hanipi solution kila mtu anaiponda voda tu? Hivi kweli kampuni kubwa kiasi hiki wanakurupuka kutoa huduma namna hii? mala wablock facebook,mala.......yaani ni full vibweka sijui huyo technician wao anajifunza siwaelewi inshort
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Haya makampuni ya mawasiliano Kichefuchefu. Kwao mteja si mfalme.
     
  7. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna ile tume inayosimamia malalamiko kama ya kuyanyoosha makampun.Kama sikosei iko ubungo plaza grfa kama c ya 6 bac ya 8,fika ulizia pale peleleka lalamiko.Kwa jinsi navyofaham ni kama unafungua kesi na unaweka au wanakuwekea wakil.Niliona tbc kuna jamaa namba yake iliuzwa kwa m2 mwingine akaenda kuwashtak akalipwa enzi hzo ilikuwa inaitwa celtel.Ni mlolongo kiaina.Nawasilisha
    pamoja
     
  8. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama upo karibu na vodashop yoyote fika kwa msaada zaidi
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hamia eateli wewe na jamaa zako, ndio suluhisho kwa sasa.
    just download an intall join air kisha kwa modem hiyo hiyo tumia eatel
    mb 400 kwa sh 2500 maana yake ni kuwa kwa kuhamia eatel kwa hizo elf30 zako kwa mwezi utakuwa na
    ujazo wa kushiba kufanya mambo zako
    Kumbuka kila usiku saa 6 hadi 12 alfajiri unapewa mb200 za bwerere
     
  10. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    pia cku iz eatel server zao zimelogwa so ukiunga mb 400 ya sh 2500 unapata 16gb! Haha duuh yani mie ninazo na hazina kaz kabisa!
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hao eatel mtawakimbia siku si nyingi ngoja muwe wengi! Tigo walikuwa hivyo hivyo kiko wapi sasa
     
  12. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hoja yako ina mashiko ndani yake. Ni kweli hawa ISPs wana hilo tatizo, mkiwa wengi basi server zao zinazidiwa at the end of the day huduma inakua mbovu vilevile. Soluhisho ni kuwa na access ya internet kwa kila mtandao. Yaani wewe kazi yako ni ku-monitor mtandao gani uko fresh unahama tu bila zengwe. Hili linawezekana kwa kuchakuchua modem au kumiliki modem zaidi ya moja toka mitandao tofauti tofauti.
     
  13. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu hao voda baadhi ya maeneo huduma zao huwa nzuri,kwa sasa wanamatatizo ndio maana net leo ni siku ya nne iasumbua ,walipaswa kuwa waungwana kuwafahamisha wateja wao juu ya kutokuwepo kwa net,airtel huwa wanatoa taarifa
     
  14. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Voda ni wezi hamia Airtel tunakula bata, tena kwa sasa inawaka taa za blue badala ya kijana ni noma speed ya kufaruji mtu. sijui ndio mkongo wa taifa au la.
     
  15. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbna unamwaga kuku kwnye mchele mwingi tena?
     
  16. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nilishakwenda pale hakuna msaada zaidi wanakupa hawana maelezo ya kushawishi mteja tena pale mlimani city,mala ooh tukusetie broadband,mala ooh unajua 3G ikaenda ikarudi....wizi mtupu....ngoja nikiweza monday naenda kuwashtaki kwenye hiyo mahakama haiwezekani nafungua page timed out more than 5 min hata website za jirani na kwangu........
     
  17. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nilikua zantel speed safi....ila sasa cost kidogo ziko juu pamoja na mkongo kua tayari connected....airtel kidogo wananivuta ila naogopa sana kupropose kwao sababu hawa kampuni zote ni kama baba yao mmoja,sasa sijui tunafanya nini na kama faida wanapiga faida ya kufa mtu
     
  18. yangoma

    yangoma Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kukurunga au kukuruka
     
  19. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nilidhani ni mimi tu, kumbe tuko wengi? Mimi niliweka bundle ya 1wk, Speed yake, bora hata EDGE ya Airtel. Nilidhani labda ni modem(Huwei), nika change nikaweka line kwenye ZTE, bado tatizo lipo palepale, nikajua tayari hapa mtu keshalizwa. Nikaamua kurudi nyumbani-400mb/2500Tsh.

    Ila huku kwetu hiyo mitambo yao iko perfect, 2500tsh ni 400mb kweli, hawakosei.
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    aisee kama ulikuwepo!yaani wamejiri bogus kwenye hizi vodashops.
     
Loading...