Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom internet ni ovyo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Zuia Sayayi, Feb 29, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yaan hapa wilayani magu kuna mnara wa cm (voda),
    lakin masuala ya Net Yanasumbua kweli, eti net inakamata upande wa kusini 2, wale wa upande wa kas' wakitaka kuaccess lazma waje kus, yaa ni ovyo tupu
    hlf nawapigia customer care wao wananijibu eti nikitaka ishike nikiwa kas' lzma nijiunge cheka ya INTERNET,
    hawa jamaa walisoma arts lkn eti ni washauli wa mambo ya kitaalam nyoooo,
    ziro tupu
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu chukua uamuzi sikunamitandao kibao tu! au hapo kwenu ni hao voda tu?
     
Loading...