Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vodacom huu si uongo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Eraldius, Jun 24, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    eti kwa 250 utaweza kudownload miziki,updates,habari za michezo mbalimbali kifurushi chenyewe unapewa Mb5.wakati unakuta nyimbo moja ina mb10. Wadau hii imekaaje?
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Si miziki ya simu? Ipo ya kb 800 hadi mb1 pamoja na website za simu. Mi upande wangu ni kifurushi kizuri kwa watu wasio na matumizi makubwa ya net wanaotumia simu.
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Mkuu unataka kutumia hicho kifurushi kwenye modem? Yatakuwa masikhara hayo sasa. Hicho matumizi yake kwenye simu.
     
  4. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uhongo?au uongo?
     
  5. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Haujaeleweka kwenye heading, jaribu kurekebisha!
     
  6. N

    Nyasiro Verified User

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wez 2 MB 5 hazitosh hata kama ndo matumiz ya cm af wanaboa huu ni WIZI ktk chekatime ukiongea hata sekunde 1 unakatwa dk1
     
  7. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizo 5mb hata kama simu ni ya tochi bado wanachekesha. Nikifungua Jf Photo kurasa kadhaa si kwishilia huko, ebo!
     
  8. e

    edsony New Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila hapo kwenye kuzidisha sek hata 1 unakatwa dk nzima wanatuibia live,kama kuna wadau wa vodacom mtasoma chukueni hiyo ishu afu muone mnafanyaje.
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Kama unatumia opera mini unajidanganya si kweli inaisha haraka homepage facebook ni kb 22 kwangu na opera mini na kila picha kb 11. So ina maana uload picha 400 (bila kudownload) ndo itaisha
     
  10. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Let's just say, hainifai, na baadhi ya geeks humu!
    Ninapobrowse JF mfululizo data usage naona Opera Mini original size na received size, mb kadhaa zinatoka, hapo bado blogs, na kadha wa kadha.
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Yap hapo sawa kuna watu wenye matumizi mengi haiwafai
     
  12. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mb 5 zinaishia kwenye kufungua homepage ya jf yani huu wizi tu mchana mchana..tigo walikua wanatoa Mb 25 kwa simu ila zilikua zinakata bila kudownload music sasa hivi viMb vitano si bure kabisaa..biashara bana
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Yah watu ni selfish siku zote hua wanajifkiria wao kama wao kama wewe una pc au smartphone ni yako wewe wenzako hawana.

    imagine mtu ana nokia 2626 au nokia 6030 au visamsung hivi vidogo simu ina memory 3mb na haina memory card. Mb5 kwake ni nyingi sanaaa.

    Sasa huyu mtu kuunga bundle ya unlimited wiki si kumuonea jaman? Au hata bundle ya 25mb ya sh 450 huon kama anaonewa? Hii ndo bundle yake itakayomfaa 250 kwa 5mb.


    Kama mimi ningepata nafasi ya kuwashauri waeke hata bundles za 2mb maana hata hio 5 kuna watu hawamalizi. Kuna watu wao matumizi yao kucheki notification fb na kuangalia score za mpira livescore basi.

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  14. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtu mzima unataka kuendesha baiskeli ya watoto halafu bado unalalamika haka kabaiskeli hakanitoshi kadogo kweli wangefanya iwe kubwa kidogo. Nunua kulingana na matumizi kaka acha kulalama hiyo kwetu siye imetuokoa saaana
     
  15. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    dah labda waptrick dot com
     
  16. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hapa ishu ni kwamba, wanalipa kikubwa kuliko wanachopewa.
     
  17. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Naskia watu wengi wanalalamika tunauziwa bundle bei ghali ila tanzania were lucky bundle zetu ni rahisi sanaa 250 kwa 5 mb ina maana mb1 ni sh 50. Hapo ghali?

    Sisi tunazidiwa speed na sio bei ya bundles hebu pitia website ya safaricom cheki bei ya bundles at&t marekani ni dola 54 unlimited kwa mwezi wakati tz ni elf 30
     
  18. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu Zantel,''bt sio matangazo ya biashara''wako cheap sana 250 unapata 20Mb!..ktk moderm pia wako poa sana na hawana longolongo.
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Voda hamna kitu. Huwezi calculate et 5Mb/250 useme ni 50 kwa kila 1Mb kwani hujui maana ya bundle????
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    haya jamani 25mb now ni sh 250 kwa siku
    50mb sh 450 kwa siku
    100mb sh 700 kwa siku
     
Loading...