Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom huu sasa ni utapeli...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NOT FOUND, Apr 20, 2011.

  1. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi messages zao zinanikera sana:


    ___

    ___

    ___

    ___

    na nyingine nyiiiingi ambazo ni wizi mtupu
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Hawa jamaa ni Blalbasketi......blalifuu
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunakoelekea sasa ni kuwapeleka mahakamani na kudai mamilioni kwa kutusumbua kwa biashara zao. Nchi zingine ili uingizwe kwenye meseji kama hizo ni lazima ujaze fomu na kusaini. They can't take us for granted. Ninaposoma meseji hizo kwanza napoteza muda wangu, pili simu yangu inatumika kusoma meseji zao, tatu chaji inatumika na wakati mwingine unaposubiri ujumbe wa maana inaweza kukutoa roho bure. Those capitalists should be serious otherwise wataishia mahakamani.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wameiga kushusha bei faida inakua ndogo wanaamua kutumia njia ya kitapeli au RA kawadanganya njia ya wiz?
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Definitely..Vodacom wanapoteza credibility kabisa..even me nimepata hayo ma sms yao ni kero..
     
  6. M

    Maimai Senior Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zipo nyingi na hata yale magari zuga tu. Sijaona hata moja dar, mwanza, moshi au arusha. Wamekusanya bilioni mia na sasa wanataka bilioni 210 watunishe mtaji. Nasikia washindi wote ni wafanyakazi wao au mawakala....RA/ER mtatueleza pesa/zatu
     
  7. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kupeleka malalamiko TCRA maana zinaleta usumbufu na kwa namna fulani zinalaghai wateja hasa ambao hawataelewa maana iliyojificha ya ujumbe huo.
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Biashara hiyo jamani
     
  9. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    upuuzi na ujinga mtupu,yani serious huwaga naboreka saaaana.
    :A S 465:
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani kama kuna jambo linaronikera ni hzi msg kwani wana haki gani kulazimishakutuma zinapoteza mda
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    There is Push and Pull Messages, na zote hizi ni lazima ujisajili na uridhie kupokea takataka zote, Wao wanachukuliaga poa wananchi,
    I think the best option ni kutumia Radios an TV, na sio kutuvuruga kwenye sim zetu,


    Fulukupisi!
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nisingekuwa najua marketing ningekuwa naingia mkenge sana kwa hizi msg
     
  13. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu ni wizi wa mchana wanalaghai wananchi. Inakuwaje wanamtumia kila mteja sms hizo kwamba namba yake imechaguliwa, mara walijaribu kuwasiliana naye hakupatikana. Kitu kibaya zaidi wanatuma sms zenye kutia matumaini huku wakijua hali ya maisha ya watanzania wengi ni ngumu hivyo watashawishika kujibu sms hizo wakiwa na matumaini ya kupata hizo mil 3 ili wajikwamue kimaisha kumbe ni danganya toto.

    Mimi nimetumiwa sms hzo mara nyingi na huwa nazipotezea na jana wamemtumia mzazi wangu nikamwambia hao ni matapeli tu hawana lolote. Mimi naziita pesa zinazokusanywa na vodacom kupitia shindano hili kuwa ni pesa haramu kwa sababu zinapatikana kwa njia ya udanganyifu na ulaghai. Shame upon you VODACOM acheni utapeli vinginevyo tutachukua hatua.
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    whaaaat?
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mbaya zaidi nasikia kila msg ukijibu tuu wanakukata kama 550 ivi,ivi hamna namna ya kublock izo msg zisiendelee kutufikia
    Wana bahati ni line ya ofisi otherwise ningeshahama kitambo
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wasanii hao
     
  17. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi nilijaribu kujibu hizo sms ili nione mwisho wake. Nilituma sms kibao, na kuliwa mshiko wa nguvu. sikufika mwisho. na bado zinakuja tu.

    My verdict: STYLISH DAY LIGHT ROBBERY! ... Karata 3 ! BEWARE
     
  18. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nadhani hawakutafakari vema kabla hawajitigolize. but hiki ni
    kivuli cha namna tutakavyo buruzwa na wakenya na waganda
    tutakapoanza rasmi soko la pamoja la EAC na vikorombwezo
    vyake
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mkuu huhitaji kujua marketing kujua kwamba huu ni wizi....eti tuma jina lako tu utaingizwa kwenye droo...kwani wamelitafuta kwenye database yao halipo!?
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Pole sana tena ukiwajibu ndiyo utakuwa unatumiwa mpaka ukome.....
     
Loading...