Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom free internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, Jul 20, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    *102*250 ongea bila kikomo msg bila kikomo internet bila kikomo nashusha siku za wikendi saa tano hadi saa moja unatakiwa uwe na 250
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Free? Na hiyo tsh 250 siyo pesa?

    Ahsante kwa kutujuza, ni kweli ni bila kikomo au kuna limit? Je umefanikiwa kushusha GB gapi kwa njia? Ila hii kitu itakulazimu kupoteza usingizi ambao kwangu ni wathamani sana.
     
  3. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nishaomba mapema nasubiria tu usiku uingie ni shushe vitu.
     
  4. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,483
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hakuna net inayoboa kama hiyo ni bora wafunge tu, ikifika saa tano wanafunga 3G hata ukiconect manually, wanatuacha na the slowest internet dunia nzima hakuna, nashusha mzigo 5-9Kbps Hugo harassment mtoto ukimpa hawezi kutumia... Hii ni dharau
     
  5. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kumbe inatembea speed ya kobe mimi nilifikiri ni full speed. Kweli voda hawawezi kukupa ofa iliyokamili...
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    na mimi nlitaka kushangaa..
     
  7. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Same bullsht
     
  8. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    usiombe hata kupoteza hiyo 250, ipo slow hakuna mfano.
    Tumia kwa masaa ya kawaida lakini sio muda waliokuambia.
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbona ina speed fresh jombaa nimedownload 3GB toka jana saa 5 usiku hadi saa 1 asubuh
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    250 nyingi, free yetu uwa tunamaanisha zero=0=free=bure
     
  11. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hakuna hiyo kitu. hata hizo premium proxy zinauzwa mkulu. u free wetu maana yake kwa bei nafuu ukilinganisha na ile inayolipiwa VAT
     
  12. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jmn alie jaribu atupe ushahidi kamili hapa 2cje kujuta baadae hapa 250/=
    kubwa at!
     
  13. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nime itest hii kitu leo, inapiga full speed. angalia hii hapa screenshot nilicapture.. Screenshot from 2012-07-21 23:29:21.png
     
  14. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mh.....!!! taratibu mwanakwetu wakija inyaka hiyo Ishu speed itakuwa mwendo wa konokono!!
     
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Hahaha Dah aliezoea vya wizi utamjua tu. Sasa hio si huduma ya mtandao voda wameeka wenyewe?
     
  16. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hahaha teh teh teeh mkuu jamaa walitegemea wachache ndiyo watakesha na net ila wakijagundua kumbe wajanja hawabundi bali wanatega nyavu zao usiku (torrenz,frostywire+ IDM) then asubuhi wanachukua mavuno kiulaini subiri uone watakavyominya kama siyo kukata kata mkuu!!!
     
  17. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Hamna bwana wakiwa wengi wao ndo wanafurahi maana wanavokua weng na faida kubwa
     
  18. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ah kama faida wangeliwaachia watu mchana
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Sasa mchana wateja wao wakubwa wanafanya kazi mkiachiwa free si ndo mtaeka net slow kusifanyike chochote
     
  20. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kumbe unajua but unajifanya ujui mkuu!!!
     
Loading...