Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom free internet kamwe husijaribu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by qq.com, Feb 27, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakuu,nina wiki moja natumia moderm ya voda free kucheza youtube video kwa zile IP adddres zilizotolewa na E2thmiza na wenzake.

    lakini leo nimejaribu kuuunga kifurushi cha siku moja cha 150MB kwa sh 3000 lakini ndani ya dk 1 zilishakombwa.
    nikanunua MB 20 ya sh 500 kwa test ikakombwa kwa sekunde.hivi kumbe wanarudisha pesa yao yote niliyotumia free?

    hivyo wale wanaofurahia vya bure kihama chaja wakuu

    nipo nimenyeshewa na mvua,nifanyeje?
     
  2. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    baki hko hko au nunua line nyngne
     
  3. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hahahahahaha teh teh teh teh teh sa kwanini umeamua kununua wakati cha bure kipo au vocha ilikua inawasha inataka kununua bundle... Pole
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Kwa muono wangu wewe umezoea kuunga internet mara kwa mara then computer yako ina automatic updates then ukapata net ya bure ambayo hai update window wala ant virus so updates kibao zikajilimbikiza

    Baada ya muda unaeka bundle (huku una updates kama 600mb hv) unategemea nini?

    Ushauri toa automatic updates
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mama wee, yaani 150mb voda wanachaji 3000/- tena kwa siku moja tu, wakati Airtel wanauza 400mb kwa 2500/- tu, halafu kwa mwezi mzima.
    wateja wa voda are you normal?
     
  6. d

    dav22 JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he pole kaka
     
  7. D

    DanielP Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hizo ip za buqe na unaweza ku download pia na aliyewahi download speed vipi kubwa anielekeze kwa kutumia torrent kuweka ip hiyo
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    acha ushamba wewe! Unatakiwa line unayoitumia usiwe unaiwekea hela, huwa inaikatwa. Just tumia line yenye sh 0
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Huwa natumia line hiyo hiyo, kama nina vi2 vizito nashusha bure, kuna websites hazifunguki vizuri kwa free nanunua bundle inachapa kazi bila mashaka. Hata hvo hzo bundle unazonunua wewe kwa kazi zangu hazipitishi hata sekunde 60!!!....ndoogo sana mkuu, au ndy za kuingilia JF na facebook tu?:eyebrows:!
     
  10. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na usiku ni bure kweli airtel gari kubwa. naamia huko.
     
  11. G

    GHANI JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Si mchezo freee internet kila kona.
     
  12. Benny EM

    Benny EM Senior Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45



    We nawasiwasi na update zak kwnye pc,km umeweka automatic update basi ujue itarun update bia we kujua,just click manual update..mi nimeweka leo y 500/= 20mb..asubuh mpaka mida hii bado inatwanga ile ile.
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimejiuliza swali hilo! Nina shemeji yangu ambae ni mwajiriwa wa vodacom lakini hatumii huduma zao (of course anatumia line wanayoilipia ila si ya matumizi yake binafsi), so what does that tell you?
     
  14. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,816
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mkuu, mi natumia sasatel, kwa sh 2000 napata mb 82, usijali wote tunakuja airtel, kunatosha?
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huu ****** ilishawahi kunitokea nikitumia voda na sku hiyo hiyo nikakifinyanga kichip chao.hakuna cha updates wala nini ni wizi tu.sasa hivi ni raha mustarehe na bus la airtel na wao wakiniletea zengwe watanisahau!
     
  16. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    free interent haihusiani kabisaaa!! nadhani labda huelewi ile inavyofanya kazi
     
  17. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 8,226
    Likes Received: 3,049
    Trophy Points: 280
    Tigo line ndo mpango mzima unlimited mwaka mzima
     
  18. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Heu tuambie na wewe umefanyaje?...na speed iko vipi?
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mbona nimenunua asubh na naitumia mpk sasa
     
  20. mbwigule

    mbwigule JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Iko haja ya kuhoji umakini katika kufikiri wa watumiaji wa vifurushi vya Voda na hiyo mnayoiita Tigo kutokana na bei zao kubwa na huduma mbovu kabisa. Mi nilishaacha zamani kutumia vifurushi vya hiyo mitandao na sasa niko Airtel ambako naona mambo ni shwari. Labda ninapokuwa sehemu ambapo hakuna mtandao wa Airtel, jambo ambalo kwa siku hizi ni kama ndoto vile maana unapatikana sehemu nyingi ninazotembelea kwa hiyo modem za Tigo na Voda zinabaki mapambo tu. Wezi wakubwa hao!
     
Loading...