Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VODACOM boresheni huduma siyo matangazo!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tatanyengo, Apr 23, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kampuni ya simu ya Vodacom imekuwa na makeke ya kutangaza biashara yao mpaka imekuwa kero. Mara bajaji, baiskeli, jahazi, kubadili rangi - kazi ni kwako...! Binafsi nilitegemea kwamba hata huduma kwa wateja wake zingeboreshwa ikiwa ni pamoja na kupunguza gharama za matumizi ya simu. Lakini mambo ni yaleyale, hivyo kunifanya niamini kwamba hiyo ni janja ya kuwaibia watanzania kwa kuwadanganya kwa wingi na uzuri wa matangazo yasiyo na tija.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ungekuwaq karibu ningekupa tano!!

    ila kwakuwa uko mbali ona ninayokugongea (like)
     
  3. K

    Kundasenyi Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dat is tru men..
     
  4. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu. Halafu migharama yote hiyo inaelekezwa kwa wateja. Pamoja na kuwepo taasisi ya fair competition mambo yapo gizani sana hasa kwa upande wa mlaji/mteja
     
  5. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa ni kati ya mafisadi gharama kubwa hazilingani na huduma wanazotoa simu hazisikiki mikwaruzo kibao,labda wameshindwa na kuamua kuuza kwa waingereza VODAFONE
     
  6. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kweli kabisa wakuu hawa VODACOM hawana urafiki hata kidogo na wateja wake, unapiga simu unaangalia salio mpaka unatetemeka hayo sio maisha, na ukijichanganya kwenye internet bundles zao ndio utapata presha.
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    walijivua gamba la njano sasa hili jekundu ni balaa tupu
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na kweli hili gamba jekundu sijui linaashiria unyonyaji zaidi
     
  9. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kula tano mtoa mada !! Naichukia vodacom basi tu sina jinsi
     
  10. MercyR

    MercyR Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani maana ya kazi ni kwako ni nn wadau maan kila ninaposikia tangazo la vodacom huwa nashindwa kuelewa kabisa
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kula tano kiongozi! Simu yangu ina neno "Kazi ni Kwako" ambalo halitoki. Je, kwa mtindo huu naweza kuwashitaki hawa jamaa wa Voda kwa kuniwekea tangazo ambalo silihitaji?
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kula kumi kiongozi! Simu yangu ina neno "Kazi ni Kwako" ambalo halitoki. Je, kwa mtindo huu naweza kuwashitaki hawa jamaa wa Voda kwa kuniwekea tangazo ambalo silihitaji?
     
  13. c

    chelenje JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami natoa tano kwa mtoa mada, vodacom gharama ni kubwa mno compared to tigo....naipenda tigo...
     
  14. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    na zile meseji zao,mbona wanatukera?
    kwanini kututumia mimeseji ya "charlie chaplin"sijui upupu gani tena usiku
    ivi aya mabahati nasibu yao wanafikiri kila mtu anacheza?
    watoe matangazo yao ktk simu zetu
     
Loading...