Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom acheni wizi, Masaa 24 yako wapi hapa??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shark, Oct 18, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Vodacom wamekuja na ofa mpya ya Super Cheka Internet ambapo wanaitangaza kwamba ni masaa 24. Lakini cha ajabu ukijiunga muda wowote ule, mwisho wa ofa ni Saa sita usiku.

    Ina maana ukijiunga saa moja usiku utadumu kwenye ofa kwa masaa matano tu mpaka saa sita usiku, badala ya masaa 24.

    Nimejiunga na hii ofa dakika chache zilizopita na nikapata meseji hii hapa chini

    " Hongera!Umenunua dakika 30 kupiga Vodacom-Vodacom, SMS 100 kwenda mitandao yote na 50MB .Tumia kabla ya 5:59 usiku leo.Piga *149*01# ili kujua salio lako"
     
  2. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao nao ni wehu mie kila siku nanunua lkn hakuna masaa 24 wala nini ni wezi tu kama wezi wengne
     
  3. a

    asau Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usisahau na ile bonus ya Tshs 50 mimi inanichekesha sana
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Yaani kama nimejiunga saa moja kamili ya usiku huu, masaa 24 yalitakiwa kuishia dakika moja kabla ya saa moja kamili usiku wa kesho, sio leo saa sita usiku.

    Otherwise wasingesema ni masaa 24, bali wangesema tu tumia kabla siku ya leo haijaisha, wangeeleweka!!
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Cheka inaanza saa 6 usiku mpka saa 5 dk 59.. Sijui haya ni masaa 18!!!??
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mtandao umechoka mbaya. Leo mawasilano yalikuwa sifuri kabisa achilia mbali wizi.Msisahau mafisadi papa ndio wenye hisa.
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani we acha tu,hako ka sh.50 hamsini kananiudhi kweli.
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jana roho iliniuma kweli,nilinunua 50 minutes za voda kwa buku,hapo hapo mtandao ukazingua nikashindwa kuzitumia hata sekunde moja.
     
Loading...