Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom acheni Upumbavu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shark, Oct 15, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Hivi hakuna mwakilishi wa Vodacom au TCRA humu barazani?
    Au japo mfanyakazi tu wao afikishe malalamiko yanayotolewaga hapa?
    Mbona tunaibiana mchana kweupe?
    TCRA mko wapi lakini?
    Mmehongwa Tshs ngapi kiasi cha kutoelewa?
    Tusemeje Voda muelewe?
    Au ndio mnarudisha hela mliokodia Chopa ya Igunga?
    Nimwekeka alfu ili niongee na mtu juu ya kumtumia M-Pesa, kushtuka 550/ ishakatwa eti kwa ajili ya kuambiwa "sishikiki", ni nini hiki?
    Karibia kila siku naandika msg ya kuitoa kwenye hii promo feki, mbona hamnielewi?
    Nishapiga mara kibao customer care kuwafamisha kua sitaki hii huduma, mbona hawanitoi?
    Potelea mbali, huu sasa ni Usenge uliopitiliza huu!!!
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Wanakera sometime. :(
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini wanajitahidi kudhamini ligi yetu
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Kudhamini Ligi kwa kuwaibia wateja?
    Hii ni mara ya pili nalalamika hapa, hivi hakuna mwakilishi wao?
    Kila nikipiga customer care wananijibu watanitoa, mbona bado natumiwa?
    Wadau nisaidieni nini natakiwa nifanye,
    Maana naona hasira zinaanza ku-control ubongo ambapo si sahihi!!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nenda physically ofisini kwao kawapige bit!
    Ulimwengu wa kibepari TCRA washawekwa mfukoni kama viongozi wetu kwa migodi ya dhahabu.
    Ukikenua tuu wanakupa mlungula unakaa kimya!
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu, jibu hilo lisms lao la "hushikiki" kwa ju-reply TOA uataondokana na hilo CHUMA ULETE.

    Mimi walinitesaga sana, sina hamu kabisa!
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Nishatuma TOA,
    ONDOA,
    ONDOKA,
    CANCEL,
    TOKA,
    STOP n.k.
    Mpaka matusi nishatuma ili wanipigie wao niwape ukweli lakini wapi!!
     
  8. m

    mlimbwende Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Usimdanganye mwenzio. Mimi niliandika toa, wakanitoa kwa wiki moja tu baadae wakanilirudisha kwenye upupu wao. Nikaandika tena toa sikutolewa mpaka nikaitupa line. wasipoangalia watapoteza wateja wengi kwa wizi na ujinga huu
     
  9. aye

    aye JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    andika neno ulilotuma acha nafasi andika zima then tuma kwene namba inayokutumia
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Ndio zile milioni 11 za kila siku na lcd tv za samsung zinatoka huko. Vumilia tu ipo siku utashinda!
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,601
    Trophy Points: 280
    Mpe taarifa Miss Tanzania 2011.
     
  12. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    teh teh ...hamia AIRTELL...
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Wakuu mie sijaelewa kinazungumziwa nini hapa..........
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli huo ni udhalimu
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hivi vipromo vya kijinga huwa sivifagilii hata kidogo yani, sitaki kabisa kuzisikia na sichezi bahati na sibu zao hata kidogo
     
  16. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hamia Airtel
     
  17. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahaha! umenifurahisha mkuu, nakumbuka kuna siku nilijibu sms ya tIGO zile za promosheni (sent from 100)...acheni useng8'...nkastuja nimejibiwa: 'UKIMALIZA ISOMA IDELITI BASI' nkatupa line palepale.
     
  18. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndo upuuzi wa hii mitandao, yaani hawachoki kutuibia kwa pesa za maongezi, waibukie ofisini kwao au wakala wao inaweza kusaidia hata hivyo, michezo hii tunayoingia ni michezo ya kijuha
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Juzi kulikuwa na thread ya Tigo, leo Voda keshokutwa labda Airtel. Something must be wrong somewhere. Sijaelewa inakuwaje mtu anakuwa subscribed automatically kwneye kitu ambacho hakitaki. Or are we pressing the wrong bottons?
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Nililetewa kitu kama Quiz flan hivi,
    Ikiwa na maswali rahisi tu kama kumi hivi.
    Kuanzia siku hiyo nikaanza kukatwa Tshs 550/ yao na kutumiwa meseji kua "sishikiki",
    Kuona hivyo kila nikituma msg ya kujitoa wananijibu kua watanitoa na sintopokea tena msg ya promo.
    Nahisi hii promo imefunga ndoa ya kikristo na line yangu,
    Maana nimejaribu njia mbalimbali imeshindikana.
    Naogopa sana kwenda kuonana nao face to face kwakua najijua hasira zangu zilivyo juu ya hawa washenzi, nitakaemkuta pale anaweza kuwa "jumba bovu" kwa wenzake na nina familia inanitegemea!!
     
Loading...