Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VODACOM acheni uhuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaburunye, Nov 11, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau nimejaribu kufuatilia ofa ya Vodacom ya cheka time nikagundua hawa jamaa wanafanya uhuni. Kwa mfano ukinunua muda wa cheka time wa shs 400 unatakiwa upate dk 10 za maongezi na SMS 15 lakini hawa jamaa hawakupi dk 10 za maongezi km wanavyodai. Ikitokea umepiga simu kwa mtu chini ya dk 1 (kwa mfano sekunde 5 tu) wao wataihesabu kama dk 1. Kwa maana nyingine ukipigia watu 10 tofautitofauti na kila mmoja ukatumia sekunde 20 jamaa watahesabu dk 10 za cheka time zimeisha wakati umetumia sekunde 200 tu ambazo ni kama dk 3 na sekunde kadhaa. HUU NI UHUNI WA HALI YA JUU.
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii kali. Nitajaribu na mimi nione. Nikiona ndivyo, huyoooooo!
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    We ndo umejua leo bob?..kalaghabao..wezi hao achana nao!
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ndio maana wanasema vigezo vyote kuzingatiwa, hii hutumiwa na mashirika mengi yanayofanya biashara, you need to read the small print. hata zain wanavyosema internet kwa siku nzima kwa tshs 500 they dont mean all day ni kwamba its 200mb huitumie within 24 hours, but it sounds better na inavutia wengi wakisema all day kwa tshs 500/=
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Vodacom mali ya nani?
     
  6. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mara Ngapi Yanasemwa Humu ndani ya JF kuwa hao VODA NI WAHUNI hamsikiiii

    Mnaona wanaoleta hoja hiyo ni Wazushi au Hawaipendi VODA

    Sasa wewe endelea kuwa Mteja wa Voda kwani ''Asiye sikia la Mkuu Huvunjika Guu''
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Vodacom nimewasahau siku nyingi.
     
  8. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hivi kuna mtu ambaye bado anatumia VODA?
     
  9. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maweeeeeeeeeeeeeeeee. Wakola weitu maana naona tusiposikia tutavunjika shingo na si mguu tu
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mkuu mi nilishamam siku nyingi.
    Wizi mwingine uko kwenye cheka internet.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa Igunga na ni swahiba mkubwa wa EL.
     
  12. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Kwani KJ ukiweza ku prove wizi wao huwezi kuwashtaki?
    wanasheria tusaidieni hili!!!!
     
  13. J

    Jafar JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanatuibia hao akina rostam
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Si uhame kama wanakuibiaaaaaaaa
     
  15. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi hatuwezi kujikusanya tukawashitaki hawa wahuni??? Wanasheria hebu tusaidieni hapa
     
  16. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Unauliza jibu? Ulidhani VodaCom ni ya waungwana?
     
  17. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Utamshtaki nani wakati wameiweka Serikali yote kwenye kiganja chao?
     
  18. wakusoma

    wakusoma JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 636
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    mi nilianzia baz sasa nipo tigooooooooooooooooooooooooooo karibu huku mtandao ni bure kabisaaaaaaaaaaa
     
  19. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa ndio usiseme, Kwenye matangazo yao wanasema tumia internet siku nzima kwa sh. 500, lakini wao wanakupa 15MB ambayo kwa matumizi yangu pengine ikaisha baada ya saa moja tu.
     
  20. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 414
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Sio 200Mb ni 20Mb
     
Loading...