Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom acheni uhuni wenu..............sitaki sms zenu mnikome....

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by only83, Apr 12, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...WanaJF siku za karibuni nimekuwa napata sms nyingi toka VODACOM zinazobeba ujumbe ufuatao..."Wewe ni.....? umepewa namba ya siri SC1 na umechaguliwa kushiriki droo leo usiku ya kushindania Tshs Mil 3 tuma neno pesa kwenda 15544 ushinde kila sms ni Tshs 550" unajua hawa jamaa ni matapeli kweli,nilidhani mara ya kwanza tupo labda watu mia hivi kwenye droo..kumbe wanawatumia almost wateja wao wote...huu ni utapeli sitaki sms zenu VODACOM...........
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poa sana ndugu in short sms zote za mitandao ya simu we zifute tu au zi hide..
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    me too!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sa si ndo biashara jameni, watazipata vipi hizo heller zenu. Bahati nzuri si wamewaambia kabisa kuwa nauli ni 550?
     
Loading...