Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VODACOM Acheni Huu Wizi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Arsenal, Sep 15, 2010.

  1. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawa Vodacom wanajifanya wezi sana mara nyingi tu utakuta ukituma SMS its not delivered inakaa pending kwenye server zao afu wewe mtumaji hupati delivery confirmation then ukijaribu to re-send the same txt message after a while message zote mbili zinaenda yani ile ya mwanzo iliyogoma na ya pili uliyo re-send zote zinaenda na unachajiwa twice!!!! huu sio ustaarabu kabisa naomba mrekebishe hii issue....
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mlishaambiwa achaneni na hilo likampuni hamsikii
    ENDELEENI KUIBIWA
    RA on DUTY
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeshawahi kujiuliza ni kwa nini unatumia mtandao ambao unao sasa? Iwe Voda, Tigo any, Kwamba unachopata katika mtandao ulioko nao huwezi pata katika mitandao mingine? Nilikuwa Voda nikajiuliza maswali hayo nikakata shauri nikaachana nao

    Gharama zao ziko juu, both Voice and data

    So for voice nikaamua kuchukua Tigo na data nikachukua Zantel, Voda nimeshaachana nayo Longtime mkuu
     
  4. TingTing

    TingTing Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuwatega na simu kwa kuwapigia customer care ingawaji upatikanaji wao ndio shida. Ila kikubwa ni kuchukuwa mtandao ambao utakidhi mahitaji yako. Kama voda wanakufanyia hivyo kwa nini usihamie sehemu nyingine au mzee unalipiwa na kampuni gharama za simu. Hiyo hela ya sms kwa mwaka ni nyingi sana. Na ndio wenzako wanatengeneza fwedha hivyo. kwanza SMS inatakiwa iwe bure nashangaa bado wanajidai sijui kuwachaji watu hela kibao wakati hiyo haigharimu chochote
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Halafu kuna wizi mwingine huu unafanyika na makampuni yote, unatuma meseji haiendi lakini wao wanakata pesa, lakini vodacom bwana wamezidi inabidi kweli kuachana nao.
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kama wewe nina namba nzuri sana ya voda lakini nimekoma kuitumia yapata miaka minne sasa...... Hakuna kampuni yenyegharama kubwa kama voda Tanzania na sio kweli eti wao ndio leading network in TZ as wao wanahesamu activated numbers na sio active numbers kama zain. Zain usipoitumia namba yako kwa muda fulani wanaifuta ila hawa wajamaa wao hata ile niliokoma kuitumia miaka minne nyuma wanahesabu wanamteja. Hii inakuja kuleta figures kubwa ya wateja lakini ki ukweli ni kwamba najua hii kampuni inazidiwa hata na tiGO
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Voda ni moja ya kampuni zinazoheshimika sana Afrika. Lakini VodaCom Tanzania wamejiroga sehemu moja tu......................................

    Kushirikiana na "MCHWA WA KIHINDI".
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kubaki Voda ni sawa na kuongelea suala la Azimio la Arusha mnakumbuka Mwalimu alisemaje?
     
Loading...