Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Voda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngalikihinja, Dec 8, 2011.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Kumbe duka lenu la mlimani city halina CONECTION na UPS..! Umeme ukikatika kila kitu chini.. Mpaka sasa nusu saa hatuna huduma
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo?
     
Loading...