Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

voda wametuuwa wamebakia tigo tu na unlimited

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fatma Bawazir, Aug 12, 2011.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Voda wamenzisha package mpya wanaiita SPIDI 7 ambapo unalipia tsh 15000,unapata 1GB only ambazo utaweza kutumia kwa wiki moja kwa UNLIMITED speed. Kumbuka BOMBA7 au BOMBA30 (tsh 30,000 kwa mwezi) wameku- limit speed only 64kb/s, na hii huduma ya bomba7/ bomba30 bado inaendelea kutolewa.

    Waweza kuperuzi Get More Speed with Vodacom Spidi Internet
     
  2. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wala sijaelewa, wamekuua kivipi?
     
  3. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Crap, eti UNLIMITED SPEED, mimi nabaki na TTCL wangu ,kwenye banjuka tuu, Unlimited ya ukweli na speed sio mbaya!
     
  4. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Mwana TTCL nasikia ipo pouwa, hiyo banjuka inakuwa kuanzia mida ya saa ngapi? Nijuze please!
     
  5. c

    canucanu New Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada jamani jinsi ya kupata Lcd scree mpya kwa ajili ya Nokia N8.
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hamia Airtel 3gb for 15,000/=
     
  7. L

    Lepapalongo Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hawa ni wahuni tu voda kwani ukinunu bomba7 unapewa 1gb badala ya UNILIMITED.
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwanza vida naona biashara ya internet inawashinda-maana ukilipia bomba7 au bomba 30,connection hakuna,inasoma 0bps/0bps
    ukijaribu kuzungumza nao wanajaribju kukupa option nying pasipo kutatua tatizo,
    NITAHAMIA AIRTEL BAADA YA KUMALIZA HIZI BUNDLE ZA VODA NIANGALIE MAMBO YAKOJE HUKO,NIKISHNDWA,NAENDA KUPUMZIKA TTCL
     
  9. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tigo wahun tu,wamekaa TZ miaka mingap wanashndwa kusambaza hako ka 3G chao kwnye major cities? Voda,airtel hata moshi unapata 3g,mi hata cjui net ya tigo inafananaje!
     
  10. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    To draw members' attention ni bora uanzishe thread yako kama una tatizo. Kuchomekea shida kwenye thread nyingine wata overlook tatizo lako.
     
  11. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo unajiunga vp?
     
  12. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
  13. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ndio mitandao 5 yenye speed ya juu kwa Tanzania
    [​IMG]
    Mtandao wenye speed ya juu kuliko yote ni SimbaNet, yenye download speed ya 1.13Mbps
    [​IMG]
    Mtandao wenye speed ya juu kuliko yote ni SimbaNet, yenye Upload speed ya 1.80Mbps
     

    Attached Files:

  15. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa sisi watoto wa kiwete kwa mshahara huu heli kuweka 2500 kwa 400mb
    kwa sasa airtel wanajitahidi sana katika maeneo ya Korogwe, two weeks ago ilibidi nihamie voda but from monday this week
    kitu inasoma 3g all the time na nadhani itawaongezea sana mapato coz mimi nilikuwa nikinunua bunddle ya 400mb nilikuwa nakaa nayo mwezi mzima
    kwa sababu ilikuwa inaniboa sana it was very slow lakini sasa nimeweka bundle ya 400mb nimetumie siku tatu tu na spidi ya ajabu inanipa radha ya kuconect.
    hongereni sana airtel.
     
  16. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Airtel ni hewa tele... hamna kitu
     
  17. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    uncle hawa watu wa simbanet nimeskia hawatoi service kwa user wadogo wao ni wakubwa kama isp wengine
     
  18. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Airtel ni mpango mzima kwanza speed pili bundle ni bei ya za chini
     
  19. m

    mtozwaushuru Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I have been using sasatel for the past 5 months and i never complained. I am very comfortable with the speed week + where i enjoy 1.5g at 7500/= only for 7 days and the speed is mwaaaaaa! The only problem is it woks only in dar.
     
  20. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hiyo fine kwa wewe unaye cheki email tuu.
     
Loading...