Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Voda na ofa ya mwezi mtukufu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by lulenganija603, Aug 14, 2011.

  1. l

    lulenganija603 Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Haya tena wale wateja wa voda kila ukiongeza sh 1000 ya pamoja unapewa sms 100, dakika 10 na 500 megabytes ambazo utatumia kuanzia saa 5 usiku hadi saa 12 alfajiri! Ni hayo tu wakuu!
     
  2. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ofa gani hii! wenzao wanatoa Ofa za mida ya kawaida wao Voda ofa zao wanatufanya kama sisi wanga, zinaanziaga saa 5 usk
     
  3. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br /
    kalipie matangazo_acha ujanja ujanja wewe
     
  4. P

    Puza Senior Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh hiyo speed ya net mwendo wa kinyonga
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hadi watulaze uck wa manane hawa?
     
  6. reuby

    reuby Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sielewi kwa nini ofa hiyo inahusu sh 1000 za pamoja tu na siyo sh 1000 za m-pesa.
     
Loading...