Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

voda mmetupa somo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Parata, Apr 29, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwa vodacom kufunga proxy wametupa somo kubwa kuwa tusianike mambo yetu hadharani sana maana kuna watu humu wanajifanya hawajui kumbe ni maspai jamani kweli TZ kuna mambo tuwe makini wataalamu
     
  2. Msamiati

    Msamiati R I P

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaameeeeeen:A S-fire1:
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mmependa vya bure sana ndo sababu sasa mnalalamika. Kama nyie ni hackers wa ukweli endelea kuumiza kichwa ili tu upate vya bure
     
  4. c

    chrisnyoni Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hee kumbe wamefunga yaan toka jana nahangaika nikajua ni net work kumbe duh, sasa ntafanyaje jamani no muv dowloading tena? Basi tuhame mtandao mwingine kama tigo au airtel, au mnasemaje wakandalasi?
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    kama vipi tuhame tu..
     
  6. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du! Noumer kweli ...ila nawaamini vijana wangu humu watakuja na mbinu mbadala
     
  7. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    zshapatikana nyie bado mnapga kelele 2
     
  8. khalfan56

    khalfan56 JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 596
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Oya washtue washikaji kwamba kuna njia nimeipata ya free internet chakufanya ingia katika Tech,Gadgets and Science Forums
    Kisha shuka chini kabisa kwenye page utaona kuna comment za Khalfan56 Kuhusu Free internet follow the steps below
    in his Comment page
     
  9. khalfan56

    khalfan56 JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 596
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Oya wastue washikaji kwamba kuna njia nimeipa ya free internet chakufanya ingia katika Tech,Gadgets and Science Forums
    Kisha shuka chini kabisa kwenye page utaona kuna comment za Khalfan56 Kuhusu Free internet follow the steps below
    in his Comment page
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hamna kitu hapo
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo ni somo kwa wapenda bure au wapenda mambo yao kuwa ya siri maana sijaelewe somo la kufunga proxy zetu?

    siku zote walikuwa wapi kuifunga hizo proxy zisionekane au ndio mbwembwe tu ngoja tuone wataishia wapi..:A S-key:
     
  12. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Endeleen kuropoka hovyo tu kwan voda hawawez mtumia PM wakampa hyo hela. Mkifungiwa mnaanza anzisha thread hovyo. Noobs...we kama unamjua anaekupa net ya bure piga kimya no need to preach.
     
  13. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    Si ww hapo mwenyewe unayependa upewe bure lakini vyako wauza
     
  14. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Kwa kwel voda wame2pa xomo kwa hl.
    But kwa mie mpaka xaxa na2mia internet bure kwa ku2mi proxy nyngne ambayo voda hawajaijua mpaka xaxa na hyo nimejuzwa na ndugu yangu wa damu anayefanya kaz voda kama Network administrator.
    Na akaxema nisi expoz mbele ya umati ambapo inaweza ikapelekea na yenyewe kufungiwa.
    OVER.KWA HLI VODA BADO HAWAJAWEZA KABISA.
    Kwa m2 anayehtaj anitafute
    Chuon,ST.JOSEPH COLLEGE OF ENGINEERING AND TECHNOLOGY.
    OVER.
     
  15. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ushajiexpose mwenyewe sasa **** ww!! Utakuja ufukuzishe watu kazi zao..sasa unafikiri wanashindwa kuja kukubeba hapo mkuku
     
  16. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    mkuu,hapo watakuwa wanajisumbua 2 hawa voda,
    xawa watakuja chuon je? Watanijua jina langu?
    Hapa mwenyewe co jna langu hli so dey cant do dat.
     
  17. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Duh kumbe imeshasamba fasta hapo chuoni kwenu hehe!!!
     
  18. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    hapa full lakn ni siri kubwa xana kat yangu na jamaa zangu wa hapa chuo,
    but wote 2liopata hii ni watalaam wa computer science na ma IT wa st.joxeph kwahyo full,2po na wahnd tena watalaam na TECHNOLOGY.
    Hahahahahaha najivunia kuwa st.joxeph.
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,985
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    dah msidanganyane voda hawajafunga proxy kama mnavodhani wala hii trick haijaharibiwa na voda saa hizi wamekunja nne hata hawajui mnaloongea mnaleta uvumi tu.

    Ishu ipo hivi waliofunga ni facebook ambao wameblock site yao ya 0.facebook.com isitumike na proxy maana mpaka leo ukiingia 0.facebook.com bila proxy unatumia bure

    Nchi kama india ambao walikua wanatumia trick kama yetu ya proxy na site ya bure ya facebook imeacha kama sisi tena siku moja. Je ni coincidence kuacha sku moja?

    Msiwape credit voda wapo wapo tu wale
     
  20. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu haifunguki bure na kule India sio kwamba imetokea 0.facebook wameblock proxy bali Airtel yao haitoi tena service za 0.facebook bure. Chk fresh kama line yako ya voda ikiwa haina hela kama inafungua 0.facebook. But ukiweka credit inafunguka bt credit inalika nimetest mara kibao mpaka na apn na settings za voda wap but 0.facebook haifunguki bure
     
Loading...