Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

voda leo!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cestus, May 19, 2011.

  1. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    speed imeongezeka ajab!mchana kweupe napata had 250kbps!let me enjoy it while it last!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kazi ni kwakooo
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio download speed au? 250kbps mbona ni ndogo sana mkuu? hapo movie ya 700mb unadownload kwa zaidi ya masaa 8 hivi! watu tunapata speed ya 2.4mbps
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mh hiyo ndogo kaka..mimi hizi line zangu za mazabe napata internet ya Bureeeee kabisa kwa 3.1MBps ni zaidi ya rahaaaaaaa
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Uncle Rukus na SHAROBARO acheni masikhara speed hizo bongo mnapatia wapi?
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We utakuwa upo Tanzania na siyo Bongo........
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu kweli nipo tanzania maana hata usiku wa manane siipatagi hiyo speed,
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu,pole sana.....ukisema tanzania ni nje ya Dar mkuu..... natumia tigo napata speed ya 2.5mbps asubuhi hadi usiku, wewe tu mkuu ujapenda kupata hiyo speed, hama uko voda jiunge na mitandao ya ukweli....Airtel,tiGO,TTCL,Zantel hii ndio mitandao ya ukweli... vodacom na SASATEL vimeo
     
  9. g

    gulamalz Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achen kamba bana mmenunua dedicated conn. ama?3 mbps tz kwa net ze2 za magumash bdo sana!
     
  10. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kwa bongo 2.5mbps ni kudanganyana tu,yaani spidi imezidi sana ni 1.5mbps nadhani ni airtel kwa tigo i don think so coz i used all networks.
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hebu tumia zantel ujionee mambo, huwezi kulinganisha na mitandao mingine tatizo lao ni bei
     
  12. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Uncle Rukus hiyo 250kbps umeielewa kweli, kwasababu download speed ya 250kbps kwa movie yenye 700MB inachukua dakika 47 tu piga hesabu tena usikosee tena..alafu wana JF msidanganyike kwasababu hata kama modem ina uwezo wa 7.2mbps hawa isp wetu wanapunguza Bandwith ya download speed kati ya 64kbps-300kbps. Ukipata 100kbps katika downloads shukuru mungu..:mod::mod:
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo lenu ni wabishi, ngoja umeme urudi niwachukulie snapshot ya kile nachokipata kwa modem yangu, tena tiGO ndio napata speed ya juu kuliko Airtel.
     
  14. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    una maanisha 100kbps or 100mbps?
     
  15. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapo ni 100KiloBytes Per Second,,Uncle Rukus hebu tupia hiyo picha ya download speed tuone
     
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poa, nitaiweka hiyo pic.
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Haya mliokuwa mkibisha tizameni speed nayoipata ni 2.81mbps.
    [​IMG]
    hapa imeshuka hadi 2.50mbps.
    [​IMG]
    Hapa imeshuka tena hadi 2.42mbps, ambako haishuki shini zaidi ya hapa iwe asabuhi au usiku speed inakuwa hivi hivi.
    [​IMG]
    Hii ni IP Adress ya tiGO ....
    [​IMG]
    Hapa nilikuwa napima speed nayoipata wakati na download,
    ambayo download speed ni 2358 kbps,
    (294.8 KB/sec transfer rate)

    Kuna mdau hapo juu amesema kufikisha speed ya 100KBps ushukuru Mungu, wakati mimi speed yangu ya kudownload ni 294.8 KB/sec








    tigo3.jpg tigo3333.jpg tigoooooooooo.jpg tigo mtandao wa wajanja.jpg tigo 2.jpg
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia picha mbili za mwanzo utaona kuna ka pop up window, Ka-VUZE ambayo ni torrent download, inaonyesha speed ya jinsi inavyo shusha files.... Akika maisha ni matamu sana ukiwa na mtandao wenye speed... hadi siku hizi na hack vijiserver ushwara hah hah hah hah:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  19. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    mie mwenyewe airtel inaandika hspda na inapiga mbio mpaka 400Kb per second. ina maana one MB inashuka kwa sekunde mbili au tatu tuuu

    na inaponuna inadondoka mpaka 60KB kwa sekunde
     
  20. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haya tupige hesabu pamoja:
    kwanza tugeuze kbit ziwe kilobyte nayo ni kugawa kwa nane
    250kbps=250/8=31.25KB/s
    kisha hiyo 700MB tuifanye naye iwe kilo byti kwa kuizidisha kwa 1000.
    itakuwa 700000Kb

    na muda utaochukua ni 700000/31.25= 22400 seconds
    ambazo ni sawa na dakika 373.3
    au ni masaa 6.2
     
Loading...