Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Voda kazi inawashinda, kama tatizo ni miradi mingi punguzeni.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mzee wa ngano, Sep 9, 2012.

  1. Mzee wa ngano

    Mzee wa ngano Senior Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika maswala ya biashara siku zote mtu anatafuta jina kwanza ndipo huweza kufanya biashara yake kwa uhakika. Ili mtu apate jina kwa biashara yake kuna mambo mengi tofauti tofauti ambayo kwayo mtu akiyafanya hupata kujulikana na biashara yake huwa nyepesi.
    Hawa jamaa zangu wa voda wamepata jina na wamefanya kazi kubwa pengine kupita mitandao mingine yote hapa nchini lakini sasa hivi naona wamekuwa wabovu kuliko mitandao mingine yote.
    Utakuta mtu eti unampigia simu akipokea au hata kabla hajapokea unajisikia mwenyewe,
    au unanunua umeme wa LUKU kwa M-Pesa then hupati huo umeme for long,
    au unamtumia mtu pesa kwa M-Pesa zinaingia kimya kimya au haziji kabisa wakati kule kwa sender zimeshakatwa.
    Haya na mengine yamekuwa ni matatizo ya kudumu kwa sasa hasa ukiwa mkazi wa Tabora.
    Wanangu wa voda kama mpo hewani badilikeni mtaharibu kazi.
     
  2. U

    Uzuri Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sio tabora tu,hata huku dar mambo ni hayo hayo tu,karibia wiki sasa,kwakeli wanachosha
     
  3. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Huku njombe voda ndio matatizo usisema, unampigia mtu hapatikani lakini simu iko hewani, au akipokea tu inakatikatika ghafla, ukiwapigia custom wanakwambia piga maranyingi zaidi ndio itakubali, sasa kama umevamiwa na majambazi si ndio umekwisha.
     
  4. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo ya kupiga halafu ukajisikia nilidhani simu yangu mbovu..dah!...kumbe
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ni kheri kuwa na wateja wachache na ukawahudumia kwa ubora stahiki kuliko kuwa na wateja lundo na kila kitu ni bora liende na ndicho wafanyacho voda base kubwa ya wateja na utitiri wa huduma vyawapa kichwa bila kusahahu daily most of their customers are getting pierced off
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red, sidhani kama wako serious na biashara yao,hilo ni jibu la kitoto sana.Mimi mwenyewe nimeishagombana na wife mara nyingi kweli kuhusu hiyo voda,unapiga unaambiwa namba haiko hewani,lakini yeye anakuambia sijazima simu mda wote nilikuwa hewani.Kweli hawa jamaa warekebishe,wanatutafutia ugomvi bure na kukosa taarifa za muhimu.
     
Loading...