Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Voda jibienh ujambazi huu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fugees, Oct 5, 2012.

  1. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu toka wauza vocha kulalamika kuwa vocha ya mia tano haina faida na kutishia kutozhjumua na kuziuza kwa mtumiaji wa mwisho voda wamekaa chini na kuwazua kuja na vocha za shiling mia nne hamsini 450 Tsh. HIZI VOCHA NDO ZINAONGOZA KWA FAIDA KWA SASA NA ZINAUZWA MIA TANO 500 TSH, WATU WENG WANALALAMIKA UJAMBAZI HUU UKIWAPIGIA CUSTOMER CARE UTAJIBIWA HAMA MTANDAO JAMANI HIVI VODA WALIKUWA NA MADHUMUNI YA KUWAWEZESHA WAFANYABIASHARA WAWAIBIE WATANZANIA? natumaini kama voda ni wanajua thamani ya wateja kwao wajibie hili. Nawasilisha wakuu. mods msiunganishe thread hii na nyingine nawaombeni.
     
  2. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu toka wauza vocha kulalamika kuwa vocha ya mia tano haina faida na kutishia kutozijumua na kutoziuza kwa mtumiaji wa mwisho voda wamekaa chini na kuwazua kuja na vocha za shiling mia nne hamsini 450 Tsh. HIZI VOCHA NDO ZINAONGOZA KWA FAIDA KWA SASA NA ZINAUZWA MIA TANO 500 TSH, WATU WENG WANALALAMIKA UJAMBAZI HUU UKIWAPIGIA CUSTOMER CARE UTAJIBIWA HAMA MTANDAO JAMANI HIVI VODA WALIKUWA NA MADHUMUNI YA KUWAWEZESHA WAFANYABIASHARA WAWAIBIE WATANZANIA? natumaini kama voda ni wanajua thamani ya wateja kwao
     
Loading...