Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Voda jaza..tatizo hili ni wote au mimi tu..!?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ntilla, Jul 5, 2012.

  1. N

    Ntilla Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ninatumia line ya VODA na ninaongezewa salio na mwajili kwa VODAJAZA..
    tatizo ni internet bundles nikinunua sipewi na hata cheka time sometime ni issue sijui kuna mtu ameliona hilo!?
     
Loading...