Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Voda internet bomba30 ni nomaaaaaaaaaaa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LARRYHOVER, May 27, 2011.

  1. L

    LARRYHOVER Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejiunga na kifurushi cha unlimited for 30 days cha vodacom
    aisee ina speed nzuri cjapata ona naeza download like 4 GB Kwa masaa 12. usipimee
    nawashauri mtumie hiii...
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    haya yamezungumzwa sana humu ndani, speed hulingana na mahali ulipo na coverage yake. kama ni ****** anaenda kwake bwagamoyo akifika kimara tu ni gprs hakuna cha 3G wala hspda
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Voda wezi wezi wezi
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa kweli mi mwwnyewe nimeshangaa vod acjui wameckia kilio chetu!!!!spidi imeongezeka gjafla yaani napakua video za utune kwa 250KBps mpaka 90KBps mchana kweupee na spidi ikisua ni mda kidogo tu then inajirudia cjui ndo wanatutest!!!!!au ndo wateja wamewahama tumebaki wachache!!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sina imani na hawa jamaa
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mi nna unlimited 30days. sehem nyingine inaniletea edge, sehem nyingine gprs na mara chache sana 3g...wizi mtupu, nii inategemea kama upo chini ya mnara au la.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kazi ni kwakooooo!!!
     
  8. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi Vodacom muda mrefu sana na hapa nilipo natumia Modem yao ya K3565. Kwa hapa nilipo kuibahatisha WCDMA, HSDPA ni mara chache saaaaaaana na nikiibahatisha inakaa dakika chache halafu inapotea kabisa na kubaki EDGE na wakati mwingine GPRS hata GCM. Matokeo unadownload file la 3MB kwa saa nzima. Aaaa Voda hebu rekebisheni hili. Wewe unayedownload 4GB kwa 12HRS yawezekana kabisa uko mita chache kutoka kwenye mnara wa voda. Hebu nenda sehemu za mbali na mnara uone kama hutaichukia Voda.
     
  9. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    pia angalia baada ya kudownload GB kadhaa your speed will automatically be reduced. usifurahie ushindi ndio kwanza hata kipindi cha kwanza hakijaisha.
     
  10. T

    T.K JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwenye preferences/options set modem iunge kwenye UMTS/WCDMA only hapo modem itakuwa connected kweye 3G coverage only hata kama sngnal ni weak
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,274
    Trophy Points: 280
    Nimeihama voda, wacha pumba. Speed mbovu, inakata kata, hata ya kwenye simu tu nayo ni bomu nataka niachane nayo hivi karibuni, nangoja credit zangu ziishe tu. TiGo ina afadhali inapopatikana.
     
  12. Firefox

    Firefox Senior Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa, ni mwezi wa tatu sasa natumia bomba 30, kipindi cha nyuma nilikuwa natumia airtel ya 400mb.

    Nipo voda na bomba 30, ndani ya siku 25 tayari nishashusha files kwa torrents za 100 gb.
     
  13. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmhhhhhhh!!!
     
  14. Firefox

    Firefox Senior Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Untitled.png

    KAKA AMBILI NAONA UMEGUNA, HII INAONESHA HUJANIAMINI, NAJUA WABONGO NI MPAKA MSHUHUDIE, HAYA, NIMEWEKA SCREEN SHOT HAPA, ANGALIA HAPO JUU UTAONA TOTAL 103.9GB HALAFU UPTIME NI 24 DAYS 3HOURS, NA BEFORE THIS SIKUWA NATUMIA VUZE, NILIKUWA NATUMIA BITTORENT.

    BADO HUAMINI?????????????????????????

    :dance::dance::dance::dance:
     
  15. T

    T.K JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Faiza, tiGO inaweza ikawa inapatikana vizuri hapo kwako lkn kwa wengine network ikawa ni kero..........download/upload speed hutegemea pia na location ulipo
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,274
    Trophy Points: 280
    Speed za Tigo hata hapa kwangu ni ndogo averages 125kbps download, lakini haikati. Voda loooo. Hata hiyo 125 nilikuwa sipati, tena kwa kukata ndio usiseme.
     
  17. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Firefox wape wape kweli watz wengi ukisema wanataka fata yao ya kurudi nyuma

    Ushuhuda wako wote kimya
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Acha kudanganya watu.... Una ISP zaidi ya mmoja, kama kweli umedownload kwa kupitia voda tupe snapshot ya dashboard ya voda kwenye statistics, tuone umedonload kiasi gani cha data...

    Maana ukituonyesha statistics ya Vuze utakuwa unatudangaya maana waweza download kwa kutumia mitandao mingine na vuze ikaendelea kuweka rekodi za files unazo shusha na kupandisha....

    99GB kwa mtandao flani unatozwa TSH 1,000,000/- ndio voda wakupe 103gb kwa TSH 30,000/- kweli? kadanganye watoto....


    Hata hivyo siwezi nikakubishia maana ukipiga hesabu ni kwamba unadownload 4gb per day..
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kinachozungumzwa hapa labda hakijaeleweka issue ni kwamba speed anayopata firefox usidhani kila sehemu ukikaa utaipata, la hasha. binafsi nina modem ya voda lkn sipati hiyo speed tena napoishi ndio kabisa napata gprs wakati mwanzoni haikuwa hivyo. uncle rukus aliwahi kufungua thread ya speed ya tigo inatisha na kwa kutomwelewa watu wakakimbilia kununua modem na wengine wakaishia kumlaumu kwa kutopata speed kama ambayo yeye anapata
     
  20. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Teh huku mwanza zain ndiyo komesha maana speed kwenye download inasoma mpaka 168kbps then ile connection speed inachezea kwenye 2mbps had 3mbps hyo 4gb anayosema hapo juu naweza ipata kwanzia masaa 7-8
     
Loading...