Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Voda hawatangazi ndani ya JF!?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nyauba, Jul 29, 2010.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa muda mrefun sasa JF imekuwa ikipokea matangazo kutoka makampuni mbali mbali nchini ila nashangazwaa na ukimya wa VODACOM kutangaza kupitia JF kama wafanyavyo kwenye blogu nyingine (michuzi, mohamedi dewji, nk) ikitegemewa kwamba JF ndo blog yenye wapenzi wengi nchini..

    Kulikoni mgomo huu baridi wa VODACOM na JF!!!!!!!
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rostam ndio mmiliki,
    unategemea nini?
     
  3. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani lazima watangaze huku? Hao Zain hapo juu wanatosha.
     
  4. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thread zingine hazina hoja. Kwani kutangaza biashara hapa au kwingine si ni uamuzi wa wamiliki/waendesha biashara hiyo?
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Wakitangaza humu watakuja na conditions maana ni kampuni ya mafisadi huu uhuru ulionao wa ku-dare ku-talk open utakuwa kwishnei!!!! Usiombe balaa kaka hatudanganyiki hapa!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi ninavyihisi. sidhani kama JF watakubali kuitangaza kampuni ya KIFISADI.

    Voda ina wamiliki ambao sehemu kubwa ni wezi wa rasilimali zetu,
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Wametulia kule MICHUZI na kuawafaa kwelikweli
     
  8. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hujasikia neno moderation siku za karibuni, wakaribishe Voda (soma rostam) humu JF
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    wakuu ni vizuri tuwe tunazihoji na kuzichallenge hisia zetu. Sio kwa sabbau RA ni fisadi basi tumlaumu au kohoji kwa mambo hana uhusiano nayo. Otherwise sometime we are too biased mpaka tunakuwa sio tena great and constrictive critical thinkers


    • Tujiulize kwa TBL haiwadhamini Taifa star na wanadhaminiwa na Serengeti?
    • Je kampuni shindani mbili zinanaweza kudhamini kipindi kimoja kwenye redio au TV au mtandao?
    Hata zain hawajatangaza hapa bila kutoa masharti yao. Ndio maana kuna kitu kinaitwa mkataba
     
  10. m

    muyaka bin Haji Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilitaka kulalamika lakini nilipoona hizi picha za maiti hawa sina haki ya kuwaamulia waZanzibari kwenye maamuzi yao

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
     
Loading...