Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vocha za TCU zinapatikana benki gani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, Apr 10, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimeuliza kwasababu,kwenye kitabu cha TCU (ie Student's Guidebook) wameandika zinapatikana NBC,cha ajabu leo nimeenda kwenye tawi moja Arusha,wanadai hawajui kitu kama hcho!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,739
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Nbc wazembe sana!
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuna hata mmoja aliye nunua?
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,754
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    hata mimi sizijui lol!!!
    ndio nini? naomba elimu kidogo
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa tunaoapply vyuo vikuu kupitia TCU tunalipia Tsh.30000(mwaka jana walikuwa wanauza kadi kama Vocha ambayo unaikwangua na kuingiza namba flani wakati wa kujiregister),wamedai zinapatikana NBC,lakini cha kushangaza,juzi nilienda kwenye tawi moja la NBC Arusha wakadai hawajui kuhusu hicho kitu.
     
  6. M

    MOSSAD JACOB Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwazinapatikana benki za CRDB TU.
     
  7. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wadau!!
    Niliwahi kuzungumza na TCU wiki iliyopita kupitia simu, wakasema kwamba NBC ndiyo wameshinda tender ya mwaka huu so ndiyo watauza hizo vocha.
    Kuhusu kuchelewa vocha ni kwamba kulikua na matatizo ya kiutendaji baina yao TCU na NBC na wakanishauri nirejee tena wiki hii. Jana tena nimewauliza wakasema bado mambo hayajatengemaa labda mpaka wiki ijayo NBC wataanza kuuza hizo vocha rasmi na TCU watatangaza kupitia vyombo mbalimbali.
    Pia niliuliza kama kutokana na huu ucheleweshaji VOCHA je kutakua na kusongezwa mbele deadline ya kutuma maombi pia? wakanijibu kwamba ndiyo atasogezwa deadline pia.
    So wadau kuanzia Jumatatu jaribuni kupitia mtandao wa TCU kama kutakua na taarifayoyote rasmi kuhusu hili suala.
    Athanteni!:peace:
     
  8. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asante sana kwa taarifa bro! Yaani hadi sasa hivi nipo mjini(Arusha) nazunguka,NBC nimeenda,hawaelewi chochote,CRDB nao wanasema bado hazijaja! Nimeshindwa hata kuwaelewa.
     
Loading...