Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VOA: Mbunge Mangungu Vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndyali, Jun 2, 2012.

  1. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Katika mjadala wa uwajibikaji kati ya Jembe la CHADEMA Mchungaji Msigwa na Kilaza Mangungu wa nyinyiem, Kilaza Mangungu, ameonekana hasomi alama za nyakati, kwa kusema eti umma wa watanzania unawamini sana magamba ndo maana wamewapa ridhaa ya kuongoza.
     
Loading...