Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vyenye hati vinauzwa-mbezi beach,salasala benaco na kimara.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by HAFSA1984, Apr 1, 2012.

  1. H

    HAFSA1984 Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. RESIDENTIAL PLOT: MBEZI BEACH
    SIZE: 936 Sqm (1 plot)
    BEI: MIL 400

    2. RESIDENTIAL PLOT: SALASALA BENACO,.
    SIZE: 3,613 Sqm (2 plots)
    BEI: MIL 300

    3. COMMERCIAL PLOT FOR PETROL STATION :BUNJU A ,ALONG BAGAMOYO ROAD
    SIZE: 1,658 Sqm (1 plot)


    4. RESIDENTIAL/LIGHT INDURSTRY : MPIGI KITUO CHA KILIMO NEAR BREAKTHROUGH SEC SCHOOL
    SIZE: 22,000 Sqm (1 plot)
    BEI: MIL 400

    5. RESIDENTIAL PLOT:KIMARA ALONG THE ROAD FROM TEMBONI TO MATOSA KM 2 KUTOKA MOROGORO ROAD,..SITE INA SHAMBA LA MACHUNGWA NA NYUMBA YA VYUMBA VINNE.
    SIZE: 24,282 Sqm (1 plots)
    BEI: MIL 500

    6. RESIDENTIAL PLOT:BAGAMOYO,KIEMBENI KIHARAKA MAPINGA
    SIZE: 10,000 Sqm (1 plots)
    BEI: MIL 300

    7. RESIDENTIAL PLOT:TABATA KISUGURI
    SIZE: 3,000 Sqm
    BEI :MIL 150

    8.ENEO KUBWA KWA AJILI YA MIRADI MIKUBWA,LIPO KANDO YA BARABARA INAYOUNGANISHA MJI WA KIBAHA NA BAGAMOYO ROAD (BAOBAB).
    SIZE ;HEKA 94
    BEI ; MIL 500


    N.B:
    MAENEO YOTE YAMEPIMWA NA YANA HATI MILIKI,.
    MAZUNGUMZO KUHUSU BEI YANARUHUSIWA..

    KWA MAWASILIANO ZAIDI: +255 715 478 478, +255 787 478 478
    na 0774 478 478
     
  2. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa hii inakujaje ktk jukwaa la siasa mkuu?
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu nilidhani vinauzwa Arumeru mashariki! Uchaguzi unaendeleaje huko Salasala
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Duh bei hizo hazishikiki kwa kipato cha mdanganyika
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kama kiwanja tu ni milioni 400 bei ya ujenzi wa nyumba je?
     
  6. H

    HAFSA1984 Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu watanzania naombeni muwe wathubutu na sio wapiga porojo hizo ni bei halali kabisa kwa mtanzania anayeishi tanzania nadhani mwenye nie ya dhati na mwenye kuthubutu atafanya mawasiliano na mimi ya kibiashara
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuliko Ninunue Kiwanja Bongo kwa Milioni 300 si Bora Nikanunue Kasri Dubai. Nasikia Dubai Ukiwa na Milioni 200 unapata Jumba fresh kabisa
     
  8. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tafuta jukwaa la biashara hapa sasa tunataka issue zinazoendana na jukwaa kama vile khali ya upigaji kura arumeru
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    afadhali kununua YUTONG!!
     
  10. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmefanya watu wote mafisadi,hizo bei vipi? Kawape habari hizo watu wa sisiem mafisadi wenzio
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    hiyo ni migodi?
     
  12. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ukipata cha milioni moja mpaka kumi na tano niambie,kha!
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kwasbabu wanasiasa ndio wenye pesa
     
Loading...