Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vyenye hati vinauzwa-mbezi beach,salasala benaco na kimara.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NDOFU, Mar 8, 2012.

  1. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. RESIDENTIAL PLOT: MBEZI BEACH
    SIZE: 936 Sqm (1 plot)
    BEI: MIL 400

    2. RESIDENTIAL PLOT: SALASALA BENACO,.
    SIZE: 3,613 Sqm (2 plots)
    BEI: MIL 300

    3. COMMERCIAL PLOT FOR PETROL STATION :BUNJU A ,ALONG BAGAMOYO ROAD
    SIZE: 1,658 Sqm (1 plot)


    4. RESIDENTIAL/LIGHT INDURSTRY : MPIGI KITUO CHA KILIMO NEAR BREAKTHROUGH SEC SCHOOL
    SIZE: 22,000 Sqm (1 plot)
    BEI: MIL 400

    5. RESIDENTIAL PLOT:KIMARA ALONG THE ROAD FROM TEMBONI TO MATOSA KM 2 KUTOKA MOROGORO ROAD,..SITE INA SHAMBA LA MACHUNGWA NA NYUMBA YA VYUMBA VINNE.
    SIZE: 24,282 Sqm (1 plots)
    BEI: MIL 500

    6. RESIDENTIAL PLOT:BAGAMOYO,KIEMBENI KIHARAKA MAPINGA
    SIZE: 10,000 Sqm (1 plots)
    BEI: MIL 300

    7. RESIDENTIAL PLOT:TABATA KISUGURI
    SIZE: 3,000 Sqm
    BEI :MIL 150

    8.ENEO KUBWA KWA AJILI YA MIRADI MIKUBWA,LIPO KANDO YA BARABARA INAYOUNGANISHA MJI WA KIBAHA NA BAGAMOYO ROAD (BAOBAB).
    SIZE ;HEKA 94
    BEI ; MIL 500


    N.B:
    MAENEO YOTE YAMEPIMWA NA YANA HATI MILIKI,.
    MAZUNGUMZO KUHUSU BEI YANARUHUSIWA..

    KWA MAWASILIANO ZAIDI: +255 715 478 478, +255 787 478 478
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Unaonaje ukiweka bei ya kuanzia mkuu kwa kila kiwanja? Nipo interested na hiyo ya kimara (namba 5)...naona ni kama eka 6 na nusu hivi. Je, kipo umbali kiasi gani kutoka morogoro road? Inafaa kwa kilimo?
     
  3. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bei ni muhimu!
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    weka bei ndio tukupigie simu...
     
  5. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bei tafadhali.
     
  6. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka bei mkuu. Si wote wenye disposable income
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,556
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hizo ndio biashara za kibongo bei hakuna,watu wanauliza bei jamaa kakaa kimya,naona umakini katika kutangaza biashara sifuri kabsa,haya subiri tupige simu
     
  8. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KUNRADHI..Cjaweka bei hapa kwa sababu ya kuenenda sawa na baadhi watumiaji wenzetu wa mtandao huu wasio na nidhamu,.Mwenye interest ya kufanya biashara awasiliane nami ntampatia bei ya kila kimoja,.Ninaamini aneweza kuthubutu kuwasiliana atakua muungwana na mwenye dhamira ya njema,..Zaidi madalali au watu wanaofkria KAMISHENI hawahitajiki..ASANTENI
     
  9. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kaka hiyo siyo biashara,mbona unakuwa mtemi kwenye business au ndio mara yako ya kwanza kufanya biashara na hufahamu ethics zake!
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii sio njia nzuri ya kufanya biashara
    watu wanaomba bei wewe unang'ang'ania kupigiwa simu kama huna ujuzi wa matangazo sema tukufundishe
    Wee kaa usubiri utaoza na viwanja vyako weka bei aggrrrrrrrr...
     
  11. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu, hapa panaitwa JF - Jukwaa la kuongea wazi. Sasa kwanini unaficha bei? Wewe ndio huna nidhamu- unauza viwanja bila bei. Haya ni mambo ya kizamani bana mbona wenzio kama kina Kitomai wanaweka bei zao wazi
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja
     
  13. c

    coyyal Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka bei
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    NDOFU AU WEWE NI DALALI NDIO MAANA HUTAKI KUMWAGA BEI HAPA?......:lol::eyebrows::embarassed2:
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Weka bei ili kukwepa usumbufu wa kukupigia pigia kile cha sehemu flani sh.ngapi tena baadae unaulizwa
    Pengine wewe ni dalali hutaki kuweka wazi bei za kuanzia madalali ndo walivyo
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ndofu umeweka bandiko hili saa 12.03 sasa hivi ni 16.45, 5 hours tangu umeweka bandiko hii
    na muda wote huko kwenye hii thread member wanakuomba uweke bei wwe unakenua for 5 hours,are you serious men???

    Nimemuomba INVISIBLE afute hii Thread kama mtoa mada hana ushilikiano mana hata hujalipia hili tangazo
    hela utakayopata hutaichangia JF KAMWE
    There are currently 18 users browsing this thread. (6 members and 12 guests)

     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Huyu anajaza tu Server tu!!!'
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Weka bei acha us****.
    MP.
     
  19. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanangu si kila king'aracho ni dhahabu. Huenda akiweka bei mtaanza kuuliza hata namba za hati na mambo kama hayo halafu anajikuta his cover has been blown up. Kimsingi kama hii ingekuwa biashara bei ingekuja na specifications nyingine. Vinginevyo ni yale yale ya umeshinda dola milioni mia ila ututumie dola hamsini tushughulikie kuhamisha pesa yako. Wenye akili wanajua ninachomaanisha bila shaka.
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    acha ufala. kwani ukiweka bei kitaharibika nini?
     
Loading...