Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vya Vijiji!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Feb 11, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujua utaratibu wa uuzaji wa viwanja kupitia vijiji.
    Unafanywa vipi?ni jinsi gani ya kuhakiki Mwenye kiti wa vijiji?
    Na ni njia zipi sahihi?kusije kukawa na watu wanafanya utapeli!
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu nenda huko kijijini utapata majibu safi. Hapa jamvini utapewa majibu ya vijiji-mji ( mfano Vigwaza ni kijiji au kijiji-mji?) Mi kijijini kwetu unaomba kiwanja ktk kamati ya ardhi ya kijiji, wao wanakupa siku ya kwenda kukupimia, mwaka juzi tulikuwa tunalipia Tsh 2000/ tu. Kiwanja hicho unakatiwa ktk shamba la mtu na hakuna fidia kwa mwenye shamba. baada ya miaka mitatu kama hujaendeleza unapokonywa na anapewa mwingine,na buku mbili yako hairudi.

    Kuingiza maji ya bomba ni Tsh 1500/ na unalipia bill ya jumla kwa mwaka mzima Tsh 2400/.
    Kwa vyo vyote majibu yatatofautiana toka kijiji kimoja na kingine. Kuna kijiji kimoja huko kwetu kama unataka kujenga,basi unachagua mahali unafyeka pori na kuanzisha mji basi.
     
  3. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante=Thanks=Wabeja
     
Loading...