Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vya serikali Gezaulole voucher zimetoka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ba Brio, Aug 14, 2012.

  1. B

    Ba Brio Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndg wadau voucher za viwanja vya mradi wa Gezaulole zimetoka. Kwa wale amabo majina yao yalitoka wakafuatilie. Wale amabo hawakupata mimi nimepata lakini uwezo wa kulipia sina. Kama uko tayari kunipa compensation kidogo nikupe voucher yangu ukalipie. Tuwasiliane kwa PM.
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    voucher yako ni ya eneo la ukubwa gani?
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    pia nina ninazo vocher za kutosha kwa anayehitaji tuwasiliane 0778 625 039
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Usijali ndugu, watu waliopata hivyo viwanja watapelekewa vocha nyumbani kwao.
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Una vocha ya eneo la ukubwa gani?usije ukawa tapeli??
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kiwanja kinauzwa kwa vocha tena ? ama kweli dunia hadaaa
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Akiri tupatie size na bei ya voucher ulizonazo. Kuna wateja kibao, nikiona bei zako ziko fresh nitawaambia wakutafute.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Yeah,
    Ni kama zile za simu, unakwangua na kukuta ndani wamekuandikia kiwanja namba
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Huu ndio ule unaoitwa wizi wa mtandaoni
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nina vocha za sqm 800, mpak 2000.
     
  11. C

    CHIJANYE JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijui vizuri vipimo hizo za sqm 2000 ni shilingi ngapi na kinalinganaje kwa vipimo vyetu vya kawaida labda uwanja wa mpira au nipe jibu nitakupigia ukijibu hayo
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hii ni sawa na meter 40 X 50. Ni sawa na nusu ya kiwanja cha mpira kasoro meter 10 (approximately kama kutoka sehemu ya kupigia penalt mpaka katikati ya uwanja). Kwa mgawanyo wa viwanja hii ni very low density - yaani kiwanja ni kikubwa sana. Kwa bei ya serikali kiwanja kama hicho huwa kama mil. 18 hivi, kwa hiyo bei ya kilanguzi jiandae kuanzia mil. 30.
     
Loading...