Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vya ndege vya dar na zanzibar vitangara muda si mrefu

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, May 2, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,062
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Safi sana leta majeshi huku huku kamanda wangu
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona hiyo design hai-impress kivile!
     
  4. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Terminal III mchina kachomoa.jamaa anasaidia halafu watu wanataka kuvuta.hata kuwekeza ATCL huyo huyo mchina amegoma sababu watu wanaendekeza ulaji binfsi badala ya ulaji taifa.Zanzibar itakuwa safi na wataupita uwanja wa dar.NASIKIA WANADAI WAMEJIVUA MAGAMBA TUONE KAMA HIYO ATCL ITAFUFUKA
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama wachina wamechomoa ni bora hiyo design ipo kama warehouse bora warudi kwenye drawing table waje na design nzuri angalau ipendezeshe hako kajiji ketu. Ma-Architecture wote wameshindwa kuja na something attractive kuliko hii nayoiona hapa kwenye picha?
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wamejivua kwenye chama, serikalini bado!
     
  7. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,062
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kachomoa kufanya nini? kachomoa kujenga au kuwekeza ATCL?

    kuna mdau kapita juzi hapo na ujenzi wa terminal 3 unaendelea
    nimemkuta anaongelea issue hii maeneo flani
     
  8. Bassanda

    Bassanda Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo design ya hovyo kabisa!
     
  9. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,062
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kulikua na tatu, wamechagua hii, kwa kuwa ina theme ya TANZANITE.( The theme of the design comes from Tanzanite)
     
  10. K

    Kababa Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana:A S 103:
     
  11. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,062
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kama kawa:dance:
     
Loading...