Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vya ndege vinapokosa hata magari ya kuvuta ndege

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 9, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ehhe maskini mume wangu!!! ameniaga anaenda kazini kumbe ana sukuma dege lol!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa watu wasiojua mambo ya ndege na viwanjani huenda hii ikaonekana ni jambo la ajabu.
    Lakini , ndugu mleta mada, hii ni kitu ya kawaida sana, yaani wanaojua wanakushangaa uliyeleta picha hiyo!

    Kusukuma ndege kwa gari(trekta maalum) kunahitaji kuwa na kitu inaitwa tow-bar, ambapo kila ndege huwa na ya aina yeke, na ni chombo kizito kiasi hakipakiwi kwenye ndege kwa safari za kawaida...na kwa sababu hiyo si ndege zote zinakuwa nacho hicho kifaa.

    Hiyo ndege unayoiona inasukumwa ni ndege ndogo aina ya PC-12 na hakuna sababu ya kukodi towing equipment kuivuta, inasukumwa na watu kawaida tu, wala hakuna la ajabu!
    Kwa ndege kubwa na medium size huwa kusukuma kwa nguvu za watu haiwezekani kabisa, maana hata mwili (body) wa ndege wenyewe huwa juu ya kichwa cha binadamu.

    Kwenye viwanja, ukitaka huduma ya tow bar inalipiwa, ukitaka towing vehicle inalipiwa, ukitaka kigogo cha ndege(chox) kinalipiwa, tena kila kitu kwa US$, si mchezo hata kidogo.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asante kwa maelezo mazuri, ila kwa kawaida viwanja vya kiwango huwa na vifaa vyote muhimu, na ni kosa la kuvunja sheria za usalama kwenye viwanja vya ndege binadamu kusukuma ndege, labda kwa bongo tumehalalisha kutokana na hali ya ukata usioepukika kwa sasa.

    Nilishangaa mara moja ndege ilipokwama kwenye tope uwanja wa kimataifa wa jiji la Tabora ikiwa kwenye njia yake ya kurukia wakati ipo katika kujiandaa take off. Bahati ilikuwa ile Folker ambayo haiko juu sana, tulishindwa hadi kuita greda kuja kuvuta ndipo tukaondoka baada ya kusota muda usiopungua 3 hours.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Duh!! Hii kweli ni fedheha
     
  6. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    jairo karudi offisini
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Pole sana Laura,ndo kazi yake hiyo!Mmeo hana tofauti na yule aliyemsukuma Jairo!Masaburi njenje!
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hii Ndege ni ya Jairo nini?
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mambo ya Jairo hayo.
     
Loading...