Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vya makazi vinauzwa mbezi ya kimara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mpendaMaendeleo, Mar 12, 2012.

  1. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    size: 30*40 bei 6milion
    size: 25*25 bei 3milion
    size: 25*20 bei 2.5milion
    vinafikika kwa gari yoyote, maji yapo na umeme hauko mbali.
    (piga 0715055577/0769055577)
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Vipo sehemu moja au mbali mbali? Mbezi ya kimara kubwa,specify mbezi mwisho au mbezi madale?
    hizo vipimo ni feet or meter?
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rafiki, king kong 3 si kakuuliza? Mjibu bas!? Halafu kabla hatujaku-pm wewe ndo mmiliki? Au dalali ama raia mwema mzalendo(hapa maana yake huna % wala kamishen) mpenda maendeleo ya wanajamvi
     
  4. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    viko sehemu moja, mbezi kwa yusufu njia ya kwenda mpiji magoe..vipimo ni mita.
    vyote ni mali yangu hapa hakuna udalali.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu vina hati??? hio mbezi kwa mzee yusuph ndio ipi kwa mnaojua...,mie naijua mbezi malamba mawili ni mbali na hapo au? kuna maji na umeme karibu?
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu hio sehemu ni flat au ni milima?
     
  7. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Bado vipo hivyo viwanja? Je, ni umbali gani toka morogoro road kuelekea hiyo mpigi road??
     
Loading...