Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vya ikulu havina hati miliki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkognito, Mar 27, 2011.

  1. I

    Inkognito Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu great Thinkers, kuna mdau kutoka ofisi ya rais-ikulu amedokeza kuwa viwanja vya ikulu ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambapo ndipo yalipo makazi na ofisi ya Rais havina hati miliki ya eneo hilo. Chanzo kinazidi kueleza kuwa kihistoria ikulu hiyo ililithiwa kutoka kwa wakoloni ambao walilichukua eneo hilo kutoka kwa familia ya akina Rupia kwa mabavu na kuifanya kuwa makazi ya Rais.

    Chanzo kinazidi kudokeza kuwa bado kuna maeneo mengi yanayokaliwa na serikali kama majengo ya ofisi za wakuu wa mikoa na wilaya ambayo hapo awali yalijukana kama bomani hayana hati zinazoonesha umiliki halali wa maeneo hayo
    Habari ndio hiyo

    source:mdau wa masuala ya rasilimali-ikulu
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Ardhi yote ni mali ya serikali,na hiyo serikali makao yake makuu ni ikulu! kuna tatizo gani na visipokuwa na hatimiliki nini kitatokea?
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wa ikulu siku hizi ni wengi sana, angalia usije kukutana na watoto wa mjini.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hahaahahahhaha
     
Loading...