Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vya bei rahisi Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by changman, Oct 10, 2012.

  1. c

    changman JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari

    Mwenye kujua haya mambo ya viwanja dar, katika jiji la dar ni sehemu gani naweza pata kiwanja kizuri kama ekari 2 hivi kwa bei rahisi kwa ajili ya kujenga nyumba ya kuishi. Mitaa kama Mbezi luis, mbezi beach kunduchi au tegeta ni poa zaidi.
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu bei rahisi waweza kupata katika hiyo blue lakini hizo nyekundu ekari 2 inabidi uwe na angalau bilioni 1.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kiwanja Hekari Mbili??? Hilo si shamba? Jipange tena kama unataka heka mbili inabidi uwapige mtama watu hapo mtaani kwahyo andaaa kama mil200 hivi maana tuna-assume unawaamisha watu kama 10 wenye viwanja vya sqm 550 @ 20mils
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Tena huko atafute kama mil200 maana hatoweza pata standalone eneo lzima awavue watu
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuuu nakushauri uende kibaa kwa matiasi ndio kunamashamba dar uwezi pata kiwanja eka 2
     
  6. k

    kapongoliso JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Aweza kwenda Chekeni Mwasonga kigamboni wawezapata eka mbili kwa milioni mbili. Advantage moja kule jirani yako atakuwa George Bush aliyeuziwa Kigamboni yote
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuuu nakushauri uende kibaa kwa matiasi ndio kunamashamba dar uwezi pata kiwanja eka 2
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kuna sababu gani inayofanya kibaa hicho kiwa na umaarufu wa kuweza kupata dili za mashamba, je, ni sehemu inayotembelewa na madalali wa mashamba zaidi? Na vile vile kibaa chenyewe kiko maeneo yapi ya jiji?
     
  9. c

    changman JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah! kumbe viwanja vimepanda bei hivyo? si mchezo! Nasikia kuna viwanja 20000 vinapimwa na serikali, ila sijui ni maeneo gani, hivyo kuna mtu mwenye habari navyo? Kweli bongo maisha yamekuwa ghali! Nadhani dili ni kumvizia mtu aliyefilisika au mwenye madeni anadaiwa na mahakama unaweza pata viwanja bei rahisi kwa maeneo kama kunduchi na tegeta. Nahitaji viwanja maeneo hayo niliyoyataja hapo juu maana mimi nafanya kazi mitaa ya mbezi beach
     
  10. ALF

    ALF Senior Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    hayo maeneo ya Mbezi beach na kunduchi beach kupata kiwanja cha heka moja sahau labda kama unapesa za kutosha ununue makazi ya watu alafu uitafute hiyo heka moja.

    Ningekushauri utafute maeneo ya mbezi luis, au Madala, pia kuna jamaa alikuwa na eneo anauza linaweza kufika heka moja maeneo ya bunju karibu kabisa na viwanja vilivyopimwa na serikali ni eneo zuri sana sijui kama bado lipo au laa.
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Kina wateja wengi na Bia zake ni tamu kuliko za Vibaa vingine!!
     
  12. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Nilikuwa napita tu, nikaona nikusabahi Mkuu. Hongera kwa kupambana na wachafuzi wa lugha.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Viwanja vya ekariekari viko Oysterbay tu.......bei sintokwambia
     
  14. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    viwanja vya serikali vilipata wateja wengi sana hadi wakaghairi kuuza
     
  15. K

    Kariba1 Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu heka 2 utapata maeneo ya tegeta mivumoni nitafute kwa 0714 107 215
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bei rahisi uliyokusudia wewe ni kuanzia shilingi ngapi na ghali sana ni shilingi ngapi, nikijua hapo nitakutafutia kiwanja maeneo unayotaka.
     
  17. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,773
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Anaglia sana eneo hilo ni hatari juzi juzi tu hapa watu walilizwa vibaya sana. Waliuziwa waliuza wakasepa, mkuu wa wilaya akaja na askari wakavunja nyumba za wahusika eti ni wavamizi
     
  18. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Viwanja vipo tena ni vingi....kuna sehemu vinauzwa kila sqm moja ni Tshs 8000/= bei ya serikali na vimepimwa ni PM
     
  19. Root

    Root JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    From experiance mwaka 2008 kiwanja mbezi beach karibu na bahari sq m 3500 dollar 194000 sijui leo itakuwa bei ngapi.

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  20. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu uje Salasala huku utapata-0712232849
     
Loading...