Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIWANJA VYA BEI NAFUU VINAUZWA 3km KUTOKA MAKONGO JUU

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mpendaMaendeleo, Oct 30, 2012.

  1. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    VIKO GOBA MATOSA SIZE 20*20 3MILLION,25*20 3.5MILLION,
    40*20 6MILLION NA 40*25 7MILLION MAONGEZI YAPO.
    VYOTE VINAFIKIKA KWA GARI na UMEME UKO JIRANI.

    piga 0718334726/0769055577 kwa taarifa zaidi.
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Je,vimepimwa? na kama vimepimwa vina hati au ofa?je,wewe ni nani ktk viwanja hivyn aidha mwenye mali au dalali.tusaidie tafadhali
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,695
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Mipango endelevu iliyoko Ardhi inasemaje juu ya eneo hilo??
     
Loading...