Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja viwanja viwanja changamkaa!!!!!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GHANI, Sep 25, 2012.

  1. G

    GHANI JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    VIWANJA VINAUZWA.

    • [​IMG]

    Viwanja vinauzwa , eka moja na ¾ eka , viko Njia Panda , Chekereni, Moshi, Kilimanjaro,Tanzania.Kilometer moja kutoka barabara inayokwenda Himo/Rombo/Holili Kenya . Viko pembeni [30 metres]
    mwa bara bara kuu ya Dar es salaam/Tanga/Arusha. Vimekwishapimwa na vinafaa kwa makazi,biashara,hospital, petrol station, au shule. Maji ya bomba na umeme vimekwishaingia. Wahi mapema,
    maeneo yenyewe yanakua kasi kutokana na upanuzi wa maandalizi ya jiji la Moshi.
    Bei= 15-20M
    Simu; 0754-466824

    PLOTS FOR SALE.
    Surveyed plots for sale , one acre and ¾ acre. Situated at Njia Panda, Chekereni Moshi Kilimanjaro .One km. from Himo/Holili/Rombo tarmac and [30 metres] off Dar es salaam/Tanga/Arusha highway. Power and water are available. Ideal for residential, hospital,schools, or business.
    The area is experiencing great growth due to expansion of Moshi town.
    Price=15-20M.
    Call; 0754-466824
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nilijua vipo mjini...napita tu!
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ok mkuu but eneo linakua kwa kasi sana.
     
  4. G

    GHANI JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Price 15-20M.karibuni.
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hiyo bei ni kwa ukubwa gani??
     
  6. G

    GHANI JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    15m kwa robo tatu na 20m kwa hekari moja.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Wachagga kwa bei za ardhi mtatumaliza. Hata huku mjini wachagga ndiyo wamepandisha bei za ardhi maana wananunua kwa kasi mno. Du wachagga nyie, tuwabadilishe majina tuwaite ardhi.
     
  8. G

    GHANI JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    umefanya mis-take kidogo but cha msingi piga kazi mambo yote yatakunyookea.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu, mimi marafiki zangu wengi ni wachagga, huwezi amini. Na ninakubali hali niliyo nayo kwa sasa ni baada ya kuzifanyia kazi changamoto kwa kujifunza toka kwa wachagga. Ukipiga kazi mambo ni poa tu.
     
Loading...