Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vitano pamoja vinauzwa karibu nauwanja wa ndege wa kimataifa utakaojengwa dodoma vinauzwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EllyMsuya, May 29, 2012.

  1. E

    EllyMsuya Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiwanja kwa ajili ya kujenga hotel,shule au uwekezaji mwingine kiko karibu na Uwanja wa Ndege wa kimataifa unaotarajiwa kujengwa hapa Mjini Dodoma ukubwa Eka 16.4 Msalato Area kwa maelezo zaidi piga 0753577994,0713552829
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Du heka 16.5 du natoa offer ya milioni 5.
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    CDA walishapga marufuku biashara hii.Maeneo hayo hayako salama kuna heka kama hz diwan wa kata ya miyuji aliwadhulumu wananchi wa mpamaa,siku kikikawaka muwe nama elezo,CDA hawajapima maeneo hayo,Na maeneo hayo yenye utata yalibaki kwenye uwanja huo.ambayo ilitakiwa yarudishwe kwa wenyewe,
     
Loading...