Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viwanja vinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mtotigite, Aug 20, 2010.

  1. M

    Mtotigite Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Viwanja vinne vinauzwa vimeunganishwa pamoja viko mbezi makabe kilomita 7 from main morogoro road kila kimoja kina ukubwa 22x25meter bei ya kila kimoja 2.5M unaweza nunua vyote kwa pamoja au ukanunua kimoja havina hati vina mkataba wa kuandikishana serikali ya kijiji kama unahitaji tuwasiliane kwa namba hizi za simu,changamkia dili si unajua stand ya mabasi inahamia mbezi mwisho next year.
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Namba zipi za simu?
     
  3. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hauko serious kaka mbona hakuna namba za simu?
     
  4. m

    manyusi JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    PM or Dial 0784876210
     
Loading...