Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kariba1, Sep 4, 2012.

  1. K

    Kariba1 Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1 kiwanja kinauzwa kina hati ukubwa wake ni square metre 1710 kipo Tegeta block "B" (MASAITI) bei ml 150
    kwa mawasiliano zaidi piga 0714104788 au 0714107215

    2 Kiwanja kizuri kipo Tegeta nyuki kimepimwa kina hati ukubwa square metre 900 bei yake ml 65 kwa mawasiliano
    piga 0714104788 au 0714107215

    3 kiwanja kipo bunju "B" block 11 ukubwa sq m 1009 bei ml 35 mawasiliano 0714104788 au 0714107215
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Ungeweka picha basi
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    icho cha mil 150 ndo tuseme ukubwa wake ni nini, ekari ngapi? kiko umbali gani na barabara?
     
  4. K

    Kariba1 Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu kwa maoni yako picha nitaziweka
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hicho hakijafika hata nusu heka!
    Ardhi mali...
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni vya mradi wa 20,000?
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mimi pia nina kiwanja kama mara kumi ya ukubwa huo.....sikitaki icho chako...
     
  8. K

    Kariba1 Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Plot ina square mita 1710 sawa na nusu heka haiko mbali na barabara
     
  9. C

    CAY JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani,hv ni lazima kuchangia?Mbona hivyo!
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Heka moja ni 4046 sq. metres. Nusu heka ni 2023 sq. metres.
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mbona huku kwetu CHANIKA viwanja ni tsh million2 tuu kwa heka?kwani ni lazima muishi tegeta?au anayeishi huko hafi?Ebu njooni CHANIKA bana,unapata likiwanja unajenga na eneo linabaki unalima mihogo lol!
     
Loading...