Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Serendipity, Jun 2, 2009.

  1. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    VIWANJA VINAUZWA, VIPO MAENEO YA BUYUNI, MANISPAA YA ILALA, DAR ES SALAAM
    VINAUKUBWA KAMA IFUATAVYO, 1. 1300 sq. meter ( low density), 2. 1100 sq meter na 3. 980 sq meter
    Vyote ni maalumu kwa biashara na makazi (commercial/residential plots), unaweza kuviendeleza kwa kujenga makazi au makazi na biashara au biashara pekee, mfano Bank, hotel/guest house, Bar n.k.
    Viwanja vyote vina hati miliki (Title deed for 99 years!). Bei ni maelewano, Kwa sasa sipo Tanzania ila nategemea kuja bongo tar 26 Juni 2009, nitakuwepo mpaka October 2009 hivyo kama kunamtu anahitaji kukagua viwanja hivyo na bei yake, tuwasiliane kwa email;dpwande@gmail.com
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Price?
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bei kasema maelewano......but tenga si chini ya 7m kwa dar navyojua...
     
    Last edited: Jun 2, 2009
  4. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Buswelu

    Mbona wewe unampangia bei?
     
  5. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poa tutakutafuta mkuu; ila swali moja tu hivi ndio vile vilivyokuwa vinauzwa na wizara ya ardhi? au ni Buyuni nyengine??? Maana vile vya serikali karibu vingi vilienda kwa watu wachache wenye undugunization na jamaa wa adhi.

    Nimekutumia email kwa maswalizaidi, icheki then nijibu.

    Thanx
     
  6. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ninavyojua eneo hilo halina mtandao wa maji ya bomba, Je kuna uwezekano wowote wa kupata maji mazuri {free from salinity} kwa kuchimba kisima?
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani hiyo Buyuni iko sehemu gani Ilala?
     
Loading...