Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SokoroDar, Nov 22, 2011.

  1. S

    SokoroDar Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau , tunauza viwanja vya size mbali mbali kama 20 x 20 = 5mil , 40 x 20 = 10m , vipo eneo la wazo hill , madale . ni eneo la makazi mapya na miundo mbinu kama barabara , maji , umeme vimefika , kila kiwanja atapatiwa njia ya gari ya kuingia kwake , kwa muhitaji serious apige namba 0718245645
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nani anataka kesi na kiwanda cha cement?
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huko si ndo mabaunsa waliuawa kwa kupigwa mapanga?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Hizo bei ni kwa sababu ya kupanda kwa Dollar?
    Maana Sqrm 400 kwa Tshs 5mil ni sawa na Tshs 12,500/- kwa 1Sqrm, tena un-surveyed!!!
     
  5. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi ukubwa wa 20 times 20 au 40 times 40 ni ukubwa gani huo? ni robo eka, nusu eka au ekari moja? mwenye kuelewa vizuri afafanue please.
     
Loading...