Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by manyusi, Apr 8, 2011.

  1. m

    manyusi JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Viwanja vinauzwa Mbezi Makabe ukubwa 22x25 bei sh M2.5 kwa anayehitaji tafadhali piga simu namba 0713876210
     
  2. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kaka hivyo viwanja visije vikawa ndo hivi ambavyo baadae watu wanakuja kuuana!! Vipi vina hati halali?
     
  3. B

    BILLY2TRY Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli vina Hati?
     
  4. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duuuu! mbona vdogo sana!!!!
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,547
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Eh wapi tena noooo kwenye mapanga sha sha
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vya makabe havna hati, nipo tandahmba nikija dar ntakuchek visijekuwa vp eneo la barabara, vpo vngapi?
     
  7. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbezi makabe ni wapi? Ya Kimara au Mbezi beach?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Manyusi... Je hivyo viwanja vina hati au vimeshakua surveyed au hata basi vina plan nzuri ya makazi ili tusije kuishia kununua njia na vitu kama hivyo?

    Sina lengola kukuharibia biashara lakini nadhani ni vyema tuwe tunaaddress yote hayo ili kuokoa vizaizi vijavyo na kibera nyingine....

    Pia kama ushauri tu, haya ya 22X25 yamehsapitwa na wakati, uza eneo kwa sq meters na tena umeshafanya plan yote ya saiti na ni vyema ku-share hata the total area unayouza coz some may agree to buy even 50% of your land and re-plan the use of the whole land

    Cha kuangalia hapo ni kwamba eka moja in about 4000 sq meters na 22 au 20 by 25 ni kama sq meters 400-500 which means waweza kutoa viwanja hata nane kama mambo ya barabara, open space na assembly places hujaweka.... ina maana eka moja unapiga almost 20M na kutuachia disasta ya kimazingira huku nyuma

    wewe unaona ni sawa?
     
  9. b

    beko Senior Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unavyo vingapi?? kama nikitaka vinne pamoja nitapata? je bei ya mwhisho itakua ngapi?
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mnunuzi wa kweli haitaji yotehayo,vidole havilingani wajamaeni
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitakutafuta nikione, mie niko maeneo ya kwa mama Mngazija.
     
Loading...