Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa mivumoni-kwa kandoro

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kidogo chetu, Feb 8, 2010.

  1. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Viwanja vya ukubwa wa 30 x30 vinauzwa bei 4.5m kama kawaida maongezi yapo
    viko barabarani kabisa

    haya changamkeni
    tel 0713 240967
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    vimepimwa? hope unanipata kuwa namaanisha nini.
     
  3. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Vimepimwa nyaraka bado hazijatoka
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ninacho cha 35x55 hukohuko mivumoni kina hati na ada/kodi zote zimelipwa mpaka 2009 leteni offers
     
  5. L

    LadySwa Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    kumbe mivumoni iko wapi pale dar?
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mivumoni ni kule juu ya tegeta-teta kupita kidogo uwanja wa mpira wa panga kama unaelekea madale! walikuwa wanapima viwanja ila sijui kama hilo zoezi limemalizika!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Toka 2003
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe hiki unaanzia ngapi?
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Sold out already
     
  10. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Baada ya wazo kama unaelekea madale kwa kawawa , unaacha njia ya madale unakunja kushoto mara tu ufikapo njia panda ya madale
     
  11. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimekupigia hupokei au vimeisha?
     
  12. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    bei ganii
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vimepimwa rasmi (vina Hati miliki) au ni makadirio?...wapi hiyo mivumoni?
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa kumbe kaka wewe ni jirani yangu kule.....tupeane lifti bana kuja pale china town kupiga kitimoto na taska baridiiiiiiiii
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,955
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    nyie mnataka hati za nini?...nchi yote hii haina hati nyie mpewe hati za kufanyia nini??...kama mnataka kununua nunueni..jengeni serikali ikija kubomoa mnalipwa millioni tatu kama wenzenu wa kipawa na kurasini maisha yanaendelea....
     
  16. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Umenifurahisha sana!! Nchi hii......Inawezekana hata magogoni hapajapimwa!
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hayo kaka ndo maeneo ya wenye inji bana, apime nani na kwa nini?... Mkulu yupo hapo na Wizara ya Mipango mizi na vizizi ni hapo hapo, Mahakama kulu na Rufani, Banki Kulu na Wizara ya Mambo ya "Out na ushirikina kimataifa " ni hapo, Wavutia "uhamishaji rasilimali za taifa (TIC); Wizara ya Fwezeha na Buuunge la jam huuri ya mungano, Mwana Shaaria Mkulu pia ni hapo hapo, mpaka wakubwa wa Mageresa ya inji nzima na Wizara ya Utumiskishaji wa umma wapo hapo sasa unataka papimwe iweje?....

    Kuna ule mradi wa Ardhi, hawa jamaa wa ardhi walijiuzia viwanja kwa laki sita sita wakaenda kubabua kwa milioni tatu tatu, isiwe na huko Mivumoni ndo same buzy?.
     
  18. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Samahani mkuu nilikuwa naongea na cm nyingine labda

    bado vipo ndugu yangu
     
  19. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    walikuja wakasavei na kuweka bicon na nondo imebaki njoo kesho huko municipal
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Mkulu hata uhakika huna?? au ndo walewale????????:confused:
     
Loading...