Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa mbezi,tegeta na kibamba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mseseve, Jun 1, 2011.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Viwanja viwili vipo mbezi mwisho karibu na shule ya mbezi zone ukubwa vyote ni 30 kwa 30 vyote viko barabarani umbali ni nusu km toka moro road. Bei inaanzia m9 bt hicho kingine kimejengwa nyumba ya vyumba 3 viwili vimekamilika.tegeta (wazo)ukubwa eka kasoro bei 12m kipo barabarani.kibamba ukubwa 30kwa30 bei 6ml maelewano yapo gari inafika umbali ni 1.5km tka moro road na ni eneo la mji mpya panapohamishiwa muhimbili hospital. MAWASILIANO.0714812375 OR 0683361475 OR 0784562131.
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wazo? Mji mpya Kibamba? Mikenge hiyo.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja.
     
Loading...