Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja Vinauzwa-Mbezi Juu.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jan 4, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vipo Mbezi juu km 4 kutoka Bagamoyo Road. Size 20 x 20 kwa shs 7.5mil au 40 x 20 kwa shs 15mil. Havina Hati miliki certificate of occupancy. Utauziwa chini ya usimamizi wa serikali ya mtaa. Vipo nane. wahi mapema kabla havijaisha au barabara ya kwenda Bagamoyo haijapanuliwa. Kwa mawasiliano zaidi piga simu 0784225000 au tembelea Property & Real Estate Tanzania
     

    Attached Files:

  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kitomai na wewe bwana! Mbona bei tofauti na kule ulikosema tutembelee? Au ndio mambo ya cha juu nini, poa lakini nitakutwangia
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila bei ipo juu mkuu maelewano hakuna kitomai?
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Bei haipo juu kiivyo. Ipo fair sana. Mimi nina taswira ya maeneo mbalimbali ya jiji la Dar es Salaam. Hilo eneo ni zuri sana. Tembea njoo ujionee mwenyewe, Pamoja na bustsni ya miti mikomavu.
     
  5. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nitwangie usichelwe. Tayari watu wanatwanga na kuomba appointment.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa Barabara ikijengwa ndio tupitiwe au sijaelewa hapo
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    viko kwenye road reserve?
     
  8. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hapana.
     
  9. T

    Taso JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yani tuwahi kabla barabara haijapanuliwa, are you out of your mind?

    kwa maneno mengine, viwanja viko kwenye hifadhi ya barabara!

    wewe real estate agent kweli au dalali wale wanaokaa chini ya miembe na simu za ku beep?
     
  10. Abraham

    Abraham Senior Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafikiri anamaanisha barabara ikijengwa vitapanda bei maradufu! So its better kuwahi kable ya barabara haijakamilika wabongo wengi watavimind na hivyo bei kupaa mbinguni ghafla
     
  11. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    poa mkuu tuendeleze kujuzana ipo siku taarifa itagongana na hela yangu
     
Loading...