Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa-mbezi juu.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, May 23, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vipo maeneo ya TATEDO kwa Bi Hawa Ngurume. Vina ukubwa tofauti kama ifuatavyo:1.Sqmt 1750. Bei 25mil.2.Mbezi Africana kwa Mangi garage.sqmt 3150.
    Bei shs 40mil.3.sqmt 1800 shs 18mil. 4.sqmt 750 bei shs8mil.5.sqmt 800.Bei 25mil. Hiki kimeshapimwa. Kwa ufafanuzi piga simu 0717114409. Au tuma ujumbe kupitia kitomai.1stchoice@gmail.com pia tembelea www.kitomai.blogspot.com.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,756
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Tatedo ndo wapi mzee? we tuambie ni kilometa ngapi from bagamoyo road
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba mkuu detail za kiwanja hiki...nancho ni mbezi ya africa sana??
     
Loading...