Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa Mbezi Beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, May 4, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vipo Mbezi Kunguru. Mbezi Kunguru ipo Mbezi juu unapitia njia ya Masana Hospitali, St Joseph Millenium Secondary. Vipo umbali wa km 6.5 kutoka Bagamoyo Road. Vipo katika shamba lenye ukubwa wa ekari mbili na zaidi ambalo linagawanywa katika vipande vya mita 30 kwa 25.

    Kila kipande kinauzwa shilingi 8mil. Eneo kubwa la shamba lipo katika mwinuko, hivyo upepo mwanana tokea Bahari ya Hindi unakufikia vizuri. Vipo katika eneo ambalo ujenzi wa makazi mapya unaendelea kwa kasi, unaweza kutazama picha za makaazi mapya ya wakaazi waliopiga hatua kidogo ambayo wewe unaijongea.

    Wahi kununua mapema kabla upanuzi wa Bagamoyo Road haujakamilika na barabara iendayo Goda haijawekwa rami, ukarabati wa hizo utaathiri bei ya hivyo viwanja. Huduma za umeme na maji zipo karibu na eneo hilo. Pia lipo karibu na Shule ya Msingi Kunguru.

    Mashariti na Vigezo kuzingatiwa

    Piga simu namba 0717114409 upatiwe ufafanuzi kabla ya kuinua mguu wako kuja kuvitazama.

    KARIBU!
     

    Attached Files:

  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    isiwe ni mbezi juu kule kwenye makorongo
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Huko kwenye makorongo mimi sikujui
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu vimepimwa? I mean vina hati?
     
  5. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jukumu la kupima lipo juu ya mnunuzi
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    milioni 8 tuuuu kwa bei za sasa kwa plot kule Mbezi Beach ni uongo!!. Labda Mbezi ya kuelekea Moro.
    Correct me if I'm wrong
     
  7. l

    lily JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u are right! mbezi ya kimaraaaaaaaaaaa
     
  8. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tatizo nadhani hauijui vizuri mipaka ya Mbezi.
     
  9. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbezi Beach huwezi kupata plot for only 8 million TSH.
    Hebu angalia hiyo bei vema
     
  10. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo vilipo unakuwa unaiacha mbezi beach unaelekea uelekeo wa mbezi ya kimara
     
  11. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Narudia tena, plot kuuzwa only for 8 million TSH maeneo Mbezi Beach ni uongo!!. Kuna harufu ya kuingizana mjini hapa.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Unawambia mbezi beach?? Masana yenyewe siyo mbezi beach!! Kwanini usiwambie viwanja vipo Goba??? St Joseph kule ni Mbezi Beach???

    watanzania tutaacha lini kujikweza??
     
  13. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nilivyo na hasira na matapeli wa viwanja nikona mtu anadanganya hata location ya plot tu..natamani nimpe ya chembe!!! Humu ni magreat thinkers tu ukitaka utapeli nenda kijiweni
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaongelea mbezi kimala bonyokwa au mbezi beach hii ya mbele ya mwenge? kiwanja milion 8 mbezi beach? ata Tandale upati kwa hiyo bei
     
  15. j

    jinalako Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeshaambiwa ni mbezi kunguru 6.5km kutoka bagamoyo road. Huelewi nini sasa? Kama unataka kulipa zaidi kalipe ila hiyo bei kwa maeneo hayo pengine iko juu. Nafikiri hayo maeneo huyajui
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    napita tu
     
  17. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hilo eneo mi nalifahamu vizuri...hata bure sichukui kiwanja kule....ni eneo ambalo hata umeme haujafika...infact ni Goba..huwezi ukapaita mbezi beach
     
  18. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wabongo wagumu kuelewa lugha ya business!viwanja vipo goba!ila muuzaj kapamba kwa kuita mbez beach!hata konda wa daladala huwa anasemaga seat za kulala ndani,wakati gari limejaza mbaya.
     
Loading...