Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa - Kimara SUCA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Makumbusho, Aug 2, 2012.

  1. M

    Makumbusho Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Viwanja vinauzwa kimara suka.... Kwa mawasiliano piga 0689531454
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Weka bei na size
     
  3. M

    Makumbusho Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ukubwa kuanzia mita 20 kwa 20 na kuendelea.. Haviko mbali na barabara... Bei maelewano.
     
  4. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    bei inaanzia sh ngapi
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu ungeweka na bei ili watu tuje mazima mazima!!
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bei=maelewano????!!!!!!!!!!
    Bei ni maelewano?????

    AU

    Bei ni Tsh..........................................???!!! with maelewano
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Bei Maelewano? Kweli? NIna Milioni 1 Unusu. Inakwenda??
     
  8. b

    ben van mike JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 471
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 33
    yaaani kila siku watu wanalalamika humu , weka bei mtu ujue kama ipo ndani ya uwezo wako
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mimi sielewi wanachoogopa kutaja bei, natamani mods wawe wanafuta post za kutangaza biashara zisizoonyesha bei halisi ya bidhaa kama post hii.
     
  10. M

    Makumbusho Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    haya wadau bei kuanzia milion 7...
     
  11. next

    next JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    By Makumbusho:
    ukubwa kuanzia mita 20 kwa 20 na
    kuendelea.. Haviko mbali na barabara...
    Bei maelewano
    mdau, mbona bei ni juu sana?
    ukubwa kuanzia 20m by 20m na bei ni kuanzia 7million.tutafika tu.
     
  12. o

    opul New Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    milioni 7 is for 20 x20?
     
  13. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukiona mtu katoa tangazo na hakuweka bei ujue hajiamini na hiyo bei yake.
     
  14. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Natamani ifike siku Mungu atupe uwezo wa kujenga angani, manaake hapa ardhini naona pameshachafuka. 7m kwa 20x20? na pengine usikute ni mlima...
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    jee hicho kiwanja kimepimwa?
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ndio matatizo ya madalali!
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Huyu ni dalali!
     
  18. M

    Makumbusho Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    me sio dalali mkuu... Eneo liko safi... Utachagua mwenyewe uchukue bonden... Mliman au juuu kabisa ya mlima.. Hili ni soko hurua kaka....
     
  19. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2013
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,478
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mkuu kama una viwanja mitaa hiyo ni pm tufanye mchakato
     
Loading...