Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa kerege-bagamoyo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Feb 20, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Shamba lenye ukubwa wa ekari mbili limegawanywa katika maeneo madogo madogo kadiri ya mahitaji ya mtu kuanzia ukubwa wa 20 x 20. Maeneo hayo madogo madogo yamepimwa. Bei kuanzia 2.5mil kwa kipande. kwa maelezo zaidi piga simu 0784225000.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Kerege ni karibu na ukuni au mbweni?
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Karibu na Bunju
     
Loading...