Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa Ilala (Kipawa Mpya) bei milion 6 - vimepimwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kazakuku, Oct 17, 2011.

  1. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari njema kwa watanzania,viwanja vinauzwa maeneo ya kipawa mpya mbele kidogo ya kigogo fresh waliko hamishiwa watu waliokuwa wnaishi kipawa na kigilagila,vimepimwa. Bei hadi milioni 6,kwa wale wanaohitaji tuwasiliane kupitia namba hii,voda 0767589301.
     
  2. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Call me.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    ukubwa ni upi?
    ukisema vimepimwa,na nani?
    vina hati?
    ya wizara ya ardhi au serikali ya mitaa???????
     
  4. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukubwa vya aina nyigi,vimepimwa na wizara na vina hati mkuu,ni viwanja vilivyotolewa na serikali kwa watu waliohamishwa toka kipawa na kigilagila.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh kipawa?
     
  6. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    vina hati na vimepimwa na wizara.
     
  7. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kipawa mpya kama unaenda chanika.yaani baada ya kupita kigogo fresh
     
  8. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kipawa mpya mbele ya kigogo flesh
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    kipawa mpya ukitokea wapi?
    ukitoka kariakoo unapita barabara zipi?
     
  10. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukitokea kaliako unapita nyerere road,unapita gongo la mboto,pugu mpaka unafika kinyamwezi mbele yake kigogo flesh na mwisho ndo unafika kipawa mpya.
     
  11. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebu kuwa muwazi ndg, umeulizwa vina ukubwa gani ukasema ni vingi... ebu taja hivyo vingi na size yake, taja size ya kiwanja na bei yake, halafu tuambie wewe ni kama nani kwenye hivyo viwanja?
    Dalali?
    Mmiliki?
    Mjomba wa mwenye kiwanja?
    au nani?
     
  12. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama unatokea kariakoo unapita nyerere road,unapanda magari ya chanika...hivyo utapita uwanja wa ndege,banana,gongo la mboto,pugu,kigogo fresh,kinyamwezi kituo kiachofuata ndo kipawa mpya.
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Sasa hao waliopimiwa wamefariki?
     
  14. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mi ni rafiki na kama dalali wa wenye viwanja na ni mkazi wa huku thus why nikaamua ku post humu.
     
  15. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni kweli ndugu ila shida hazaina adabu ndugu.
     
  16. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo haufiki Chanika mwisho? vipo vingi maana nahitaji lakini nitakuwepo hapo mwezi ujao
     
  17. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tehetehee
     
  18. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hufiki chanika,chanika inakua bado ni mbali...vipo wewe tu hapo.
     
  19. M

    Malila JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ni vema kuwa waangalifu, kuna malumbano makubwa sana eneo lile, kt ya wahamiaji toka Kipawa na wenyeji waliokutwa pale. Ni sehemu nzuri na nimeshawahi kufika maeneo yale, matapeli wanaweza kuanzia huko huko wizarani na siku ya siku ukauziwa kiwanja hewa, kwa nini viwe vingi kiasi hicho?
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh,great thinkin capacity,hahahahaaa
     
Loading...